Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

ShinAH    960

寶貝 !
认识你的那一天是我人生中最美好的日子✨✨✨
11.1

“ Chỉ một người là anh và...

Anh sẽ là người đầu tiên nếu em...”

Em tự nói và hứa đấy nhé ! 

“ 5.2.2020 “

Edited by ShinAH

ShinAH    960

Cô gái ngoài hành tinh ! 

Edited by ShinAH
  • Like 1

ShinAH    960

11.2.2020

Edited by ShinAH

ShinAH    960

Anh có cần gì nhiều ở một cô gái đâu, một cái tựa đầu thật bình yên sau những áp lực mệt mỏi ngoài kia . Chỉ cần một nụ cười hay lời nhắc nhở anh chăm sóc sức khỏe rất tỉ mĩ và dặn dò rất kỹ còn sợ anh quên. Những lời nhắc nhở đó đối với anh còn hơn cả những lời nói yêu thương. Cảm ơn em đã hiểu và xoa dịu anh những lúc anh cần được như thế. 

ShinAH    960

14/2 là một ngày đặc biệt trên toàn thế giới và cũng là một ngày đặc biệt của em và của anh. 
Cảm ơn em vì anh là người đầu tiên em nghĩ đến và gọi chúc Valentine . 
Cảm ơn em những ngày qua đã dừng lại ở bên anh tin tưởng chia sẻ và tựa vào anh mỗi khi em mệt mỏi và những  quan tâm yêu thương em dành cho anh. 
Cảm ơn vì luôn thấu hiểu thông cảm cho anh. Tuy xa nhau cả hàng vạn dặm nhưng cách em chăm sóc sk cho anh rất gần rất kỹ, anh ko biết gì về hàm lượng thuốc nay đã có em rồi anh chỉ cần nghe theo em thôi. Em tuy rất lạ nhưng dường như điều gì cũng thông hiểu.
Cảm ơn vì những lời cảm ơn em dành cho anh . Bây giờ anh mới thật sự hiểu ko có ai hoàn toàn hợp nhau mà là vì yêu thương đủ để bao dung cho những khiếm khuyết của nhau . Không phải em hay anh ko thích một điều gì đó là bắt đối phương phải nghe theo mà là cả hai biết nhường nhịn và nghĩ cho nhau thì tự động mọi việc xấu cũng trở nên tốt đẹp. Anh vẫn rất vụng về nhưng em ko nhìn vào đó mà luôn nghĩ đến những điều tốt của anh. 
Chỉ cần đúng người đúng thời điểm thì dẫu cho việc có xấu nhất vẫn trở nên tốt đẹp nhất . Tuỳ thuộc vào cách chúng ta nghĩ và bao dung cho nhau. 
Anh thương em cô gái ngoài hành tinh nhưng rất đẹp cả người lẫn nết. Anh rất hạnh phúc vì câu nói của em , cảm ơn thần tình yêu đã mang anh đến bên em ! :smile:

https://youtu.be/eM5ptSnGXKg

ShinAH    960

Anh thì thích Bolero ,  có đến Tết Công Gô anh mới hát được thể loại em thích hát này. Lại là của Modern Talking nữa chứ !!! Lần đầu em hát live anh nghe hai bài này và một bài tiếng hoa nữa. Và những lần sau đó cũng vẫn là thể loại này, em ko biết hát nhạc Việt :mellow: Nhưng mà tiếng hoa thì còn đỡ dù gì thì bài đó cũng khá là nhẹ nhàng , còn hai bài này thật sự quá sôi động, tuy rằng bài hát rất hay và em hát cũng rất hay,  anh đã suy nghĩ liệu anh và em có thể yêu nhau được không nhỉ ? Khi anh thì quá trầm còn em thì quá nổi ??? Thế nhưng chúng ta cũng đã đi dạo cùng nhau được 1 khoảng thời gian rồi. Em chưa từng làm gì khiến anh buồn hay suy nghĩ linh tinh , còn anh thì một lần lỡ lời đã khiến em buồn, duy nhất một lần đó thôi. Anh và em vẫn đang cùng nhau đi những bước đi rất chậm và thận trọng, dần dần anh cảm nhận ra được nhiều điều hơn giữa chúng ta . Một nửa sở thích của chúng ta  trái ngược nhau hoàn toàn và nội tâm thì có những điểm nhấn quan trọng lại giống nhau, đây cũng là đặc điểm bù trừ và quan trọng là mình luôn tôn trọng nhau . Chúng ta ko đặt ra một quy ước hay một thói quen nhất định nào với nhau cả, tất cả đều để tự nhiên , nhưng cả hai đã thỏa thuận nếu có việc gì thì cùng nhau ngồi xuống nói chuyện và giải quyết triệt để chứ ko để lâu. Anh cảm nhận bản thân mình khác đi rất nhiều so với những lần yêu trước, mang chiều hướng tích cực hơn, kiên nhẫn hơn, bình tĩnh và bớt nóng tính hơn rất nhiều. Và một điều rất hay nữa là anh và em luôn nghe lời nhau vì cả hai đều hiểu rằng lời nói của đối phương là quan tâm và lo lắng cho mình. Sợi dây tình cảm này cả hai ta cùng nắm , cùng cảm thấy nhẹ nhàng cùng cảm thấy rất bình yên bên nhau . Càng ngày anh cảm nhận tình cảm em dành cho anh càng nhiều hơn và anh rất vui vì điều này. Anh thương em - cô gái ngoài hành tinh :rolleyes:

Edited by ShinAH