Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

ShinAH    965

Anh thương em vì câu nói " em chỉ sợ anh buồn thôi , còn lại những thứ khác em ko quan tâm " ! Điều gì trong cuộc sống hay công việc cũng nói với anh, trước khi quyết định một việc gì đó dù là nhỏ hay rất quan trọng cũng tham khảo ý kiến của anh ngay từ ngày chúng ta quen nhau cho đến tận bây giờ.  Anh cảm thấy rất hạnh phúc vì em luôn nghĩ đến anh, anh cảm nhận được và càng hiểu được sự trân trọng anh của em, giống như là nâng niu ấy. Từng lời nói đều luôn cẩn thận và chưa bao giờ nói gì ra để khiến anh có cảm giác bị tổn thương, kể cả giận nhau cũng cố kiềm chế, mà thật em cũng dễ dụ quá mà, giận lắm mà anh vừa xin lỗi cái là hết ngay , anh đùa vậy thôi chứ nghĩ lại anh thương em nhiều lắm. Em xứng đáng có được nhiều điều hơn những gì ở hiện tại, anh ko hứa nhưng anh sẽ cố gắng bù đắp và mang đến cho em những gì tốt đẹp nhất anh có thể. 

Hôm qua anh chọc cho cười cả buổi, anh biết em đau đó và anh thương lắm đó nhưng mà cũng cười khí thế lắm và chúng ta đang nói về một thằng bé con của bạn em có một vẻ mặt rất nghiêm túc nhưng lại là thánh nhây và lầy thì thôi rồi, xong chuyển sang chuyện mình

Anh : thế em nhìn anh có thấy nghiêm túc ko?

Em : có

Anh : vờn anh nghiêm túc lắm ( kèm theo vẻ mặt nham nhở )

Em : chắc anh cũng kiểu mặt nghiêm túc nhưng nhây vãi lúa ra nhỉ

Anh : ủa em thấy anh có nhây ko?

Em : nhây..... nhây be bét luôn 

Anh : lại còn be với chả bét, chết thật 

Em : :biggrin: ko nhây thì ko nói chuyện với em được ...

Anh : vờn....nhây mới tán được em đấy chứ :)))

Rõ phải lầy lại còn nhây vãi lúa mới tán được chị nhà , xém được cấp cả huân chương " bé khỏe bé nhây ". 

Nhiều lúc anh cảm thấy cũng hơi buồn vì chỉ có em và con em gớ của anh hiểu và chịu nhây với anh thôi. Còn mấy đứa em Vn khác trong cty chẳng bao giờ dám đùa với anh , nghiêm túc đến chán dù anh đã bao lần mở đường cho  :lazy:

Cuộc đời này quá ngắn, chuyện vui thì ít mà buồn thì nhiều, mình tranh thủ cười nhiều nhất có thể nhé em. Yêu em...

ShinAH    965
Vào 2020/4/22 vào 07:26 , ShinAH đã nói:

Em nghe gì không hỡi em ? Vì anh thương em 💞

ShinAH    965
Posted (edited)

Anh hiểu rồi BB ! Anh cũng yêu em nhiều ❤️

Edited by ShinAH

ShinAH    965

Em à....

anh chỉ muốn gọi em như thế thôi , giống như em hay bất chợt muốn gọi anh vậy ......." anh "...hay là " anh à..." 

anh vừa đọc lại hai bức thư em viết cho anh, lời lẽ rất nhẹ nhàng dù là yêu thương hay là trách móc khi mình giận nhau , và anh đang nghe bài hát em gửi " A Thousand Years " như lời em muốn nói với anh. Trái tim em đóng kín thật đấy, nhưng mà cảm ơn em, cảm ơn em nhiều lắm vì đã can đảm mở nó ra vì anh một lần nữa ko còn chút ngần ngại hay rụt rè gì nữa, à ko anh cảm nhận được là vẫn còn một chút đấy, nhưng mà ko sao cả chỉ còn một chút nữa thôi. Tình yêu của anh sẽ giúp em làm điều đó . 

Cô gái đầy kiêu hãnh à cảm ơn em đã tin yêu anh, khi mệt mỏi đã dựa vào anh , yếu đuối trước anh . Đừng lo sợ điều gì cả em à , anh sẽ ko mất đi đâu cả cũng sẽ ko rời xa em nếu em tin anh là định mệnh của em. Chúng ta ko cần hứa hẹn yêu nhau ngàn năm hay trăm năm hoặc là kiếp sau , chỉ cần đời này anh xin em yêu anh thêm 30 năm nữa thôi , anh ko dám tham lam mong muốn thêm nữa dù anh rất rất muốn. Thật sự thì anh đã yêu ko ít lần nhưng em là người đầu tiên khiến anh cảm nhận được từng lời anh nói ra em đều ghi nhớ rất rõ và em luôn trân trọng nâng niu từng cảm xúc của anh. Người ta có thể khi giận nhau mà lỡ thốt ra những lời nói làm tổn thương nhau nhưng em thì chưa bao giờ làm điều đó với anh. Cách em trách anh trong thư khiến anh nhận ra được rất nhiều điều nhưng chắc chắn nó ko làm anh cảm thấy bị tổn thương hay khó chịu , rất dịu dàng như cách em yêu anh vậy. 

Anh xin lỗi vì những lần anh bực bội nóng tính đã khiến em buồn , buồn nhưng ko biết làm sao cứ chịu đựng như thế thôi , như thế thì làm sao anh ko thương em cho được và lại càng thương nhiều hơn nữa. 

Người yêu của anh tuy lầy lội vậy thôi chứ hiền lắm nên anh thương lắm, được cái ko thích ăn cơm nhưng rất mê ăn vặt, có thể ăn vặt thay cơm được cũng hay. Ăn vặt lại còn ăn cay kinh khủng :unsure: nhưng mà rất đáng yêu :biggrin:

ShinAH    965
Posted (edited)

" Dù cả thế giới này anh không lo hết cũng được 

Chỉ cần anh yêu em thôi là đủ " 

Cũng đã có người nói với anh câu nói trên , vài năm trước thật ra anh cũng đã nghe qua bài hát " A thousand years " nhưng chưa có ai gửi cho anh và thay lời muốn nói đến anh , bây giờ đã có em rồi. Em nói em đang học để hát cho anh nghe, anh sẽ chờ em thật khỏe lại và hát cho anh nghe nhé. Em có tất cả đầy đủ những đức tính thậm chí còn dư rất nhiều những điều mà anh mong muốn có ở người mà anh muốn yêu. Ông Trời còn Bonus thêm cho anh một cô gái xinh đẹp và thông minh lém lỉnh nữa. Anh thật may mắn khi có em . Mau khỏe nhé tình yêu để còn thực hiện những mong muốn làm cùng anh, ăn vặt món khoái khẩu cùng anh và cùng anh đi khắp nơi nữa em nhé. 

Edited by ShinAH

ShinAH    965

11/9 Ngày kn mà sao lại buồn rười rượi ? Hôm nay có việc lái một khoảng đường ko xa lắm nhưng cũng chẳng phải là gần. Bình thường lái trên con đường vắng quen thuộc và thật nhanh, hôm nay lại lựa chọn con đường có nhiều đèn giao thông và nhiều xe cộ qua lại và lái thật chậm.
Em cũng bận và Sk của em lại ko tốt, anh thương ! 
7/9(304) : 22:28,22:44,01:58,02:15 có những điều chưa bao giờ, ko nói nhưng lại lắm trò, một bất ngờ cho anh, cảm ơn em đã vì anh. Yêu em ! 
Anh thương và nhớ em nhiều những kn của chúng ta, dù cho qua bao nhiêu lâu anh vẫn luôn nhớ và trân trọng chưa bao giờ anh quên điều gì cả !

Edited by ShinAH