Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
tranthuy

Rảnh viết chơi

Recommended Posts

tranthuy    620

Mới lên bác gu gồ hỏi xong mún mở shop online  đầu tiên phải làm web bán hàng online . Để có tiền mình kiu cty nào thiết kế web bán tranh cho mình . Mình sẽ bán tranh online 

muathang8    553
14 hours ago, tranthuy said:

Để có tiền mình kiu cty nào thiết kế web bán tranh cho mình . Mình sẽ bán tranh online 

Bỏ ý định đó đi thuỳ thuỳ, bộ muốn quăng tiền qua cửa sổ hay sao?! Vô đây đăng ký shop/account rồi đăng tranh lên bán. Không mất chi phí gì hết mà nếu nội dung & khuyến mãi hấp dẫn, phù hợp thị hiếu thì sẽ bán được tranh. 

https://shopee.vn/search?keyword=tranh

https://www.chotot.com/toan-quoc/mua-ban?q=Tranh

Mấy site này lượng khách khủng nhất hiện nay, miễn phí hết (shopee thì bán được thì trả hoa hồng cho sàn. Trong nội dung có thể thêm thông tin quảng cáo “nhận chép tranh, vẽ chân dung giá bình dân & ưu đãi thêm 10-20% gì đó... Biết đâu Trời thương lại được như nhân vật chính trong phim “Portrait of a Lady on Fire” thì hay quá đúng ko?! 😉

tranthuy    620
2 giờ trước, muathang8 đã nói:

Bỏ ý định đó đi thuỳ thuỳ, bộ muốn quăng tiền qua cửa sổ hay sao?! Vô đây đăng ký shop/account rồi đăng tranh lên bán. Không mất chi phí gì hết mà nếu nội dung & khuyến mãi hấp dẫn, phù hợp thị hiếu thì sẽ bán được tranh. 

https://shopee.vn/search?keyword=tranh

https://www.chotot.com/toan-quoc/mua-ban?q=Tranh

Mấy site này lượng khách khủng nhất hiện nay, miễn phí hết (shopee thì bán được thì trả hoa hồng cho sàn. Trong nội dung có thể thêm thông tin quảng cáo “nhận chép tranh, vẽ chân dung giá bình dân & ưu đãi thêm 10-20% gì đó... Biết đâu Trời thương lại được như nhân vật chính trong phim “Portrait of a Lady on Fire” thì hay quá đúng ko?! 😉

Thôi tui ko vô mấy web đó đâu .Tui mún làm web của mình à để khi nào có tiền tui làm lun .Cám ơn mưa nha

tranthuy    620
Posted (edited)

Mới có e kia ở nước ngoài đặt chép hai bức tranh sơn dầu nhỏ mình lấy giá rẻ có mấy trăm à bao lun khung . Ai mún đặt tranh vừa rẻ vừa đẹp thì đặt nha . Mình wan trọng lời ít thôi nhưng sẽ có khách hàng nhìu.  Nhận chép tranh sơn dầu online theo iu cầu vừa rẻ vừa đẹp

Edited by tranthuy
  • Like 1

tranthuy    620
Posted (edited)

Giờ mình tập trung vô làm chép tranh sơn dầu và vẽ tranh đồ họa . Mình thích hai mảng này nên sẽ chú trọng phát triển nó lên. Sau này có tiền sẽ làm web bán tranh chuyên về tranh chép và tranh sáng tác sơn dầu và đồ họa . Có dự tính rồi mà ko bít khi nào mới có tiền làm đây haizzzza

Từ từ rồi mình sẽ biến giấc mơ thành sự thật

Edited by tranthuy

tranthuy    620

Sao mình ghét đi mua đồ quá lựa tới lựa lui rồi mua mà đem về xài cũng ko ưng ý rồi lại phải đi đổi cái khác như sáng nay mình mua cái gối mà phải mua tới hai lần vẫn chưa vừa ý bực mình gê . Bởi vậy mình rút kinh nghiệm khi mua đồ phải lựa cho kỹ rồi hãy mua chứ để ko vừa ý bực mình lắm. Tính mình lại khó chịu nữa mua đồ ko hạp là khó chịu mún mua lại cái khác à . Mua có cái gối mà bực mình . Mình ko mún khó chịu vì mấy chiện cỏn con này đâu nhưng mình hay đi mua đồ nên cứ gặp tình trạng này quài haizzza

tranthuy    620
14 phút trước, ConGioThoang đã nói:

🤔🤔🤔

Gì dậy gió

tranthuy    620
8 phút trước, ConGioThoang đã nói:

Thuỳ khó tính quá hà.

Ờ tui khó tính lắm cái gì ko hợp ý tui là tui ko chịu đâu à .