Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

Kristy

Hà Nội, mùa CoVid - 19

Recommended Posts

Kristy    2

Yay là mình đã ra HN được 1 năm rồi, có vui có buồn có lo lắng, nhưng hiện tại là cái nhớ Sài Gòn, nhớ bạn bè, nhớ người thân trong thời điểm hiện tại dường như khiến mình thấy HN hôm nay xa lạ, mình cảm thấy 1 mình chông chênh. Dù nhiều lần tự biết bản thân phải vượt qua, chỉ là vấn đề thời gian, nhưng khi không được lang thang ăn uống, chốn xa lạ ko bạn bè, mình nay thấy có chút mệt mỏi, có ai ở HN thì kết bạn làm quen nha. Cin cảm ơn đã đọc chia sẻ của mình.

• Like 1

Home    59

Hi Kristy ! Home đả từng ở HN mot thoi gian , mình hieu đc cái cảm giác lúc nay cua bạn, thoi tiéc o HN ko giống trong Sg chut nào hết, nhất là vào thời điểm như thế này, HN mưa bão không khí lạnh ùa về rét buốt 2 bên đôi tai, lại đang mùa dịch hầu hết mn đieu hạn chế ra ngoài, tất cả deu đóng. Nhưng HN thật sự rất đẹp vì nhiều cây xanh bóng mát hơn SG,nếu bạn có dịp sau này ra bên ngoài đi dạo bạn sẻ cảm nhận đc dieu đó, có 4 mùa, sinh hoạt mn củng khác..

Kristy nè, cố gắng mạnh mẽ lên nhé, qua hết dịch mọi viec sẻ yên bình lại thôi ! 

Bạn ko cô đơn 1 mình đâu ( có Home xuất hiện roi nè hihi ) .. rảnh vào đây chơi với Home nhé, sẻ có thêm nhung nguoi bạn dể mến khác trò chuyện cùng Kristy đấy...)

Mến , 

Home 😅

Kristy    2
On 3/30/2020 at 5:26 PM, Home said:

Hi Kristy ! Home đả từng ở HN mot thoi gian , mình hieu đc cái cảm giác lúc nay cua bạn, thoi tiéc o HN ko giống trong Sg chut nào hết, nhất là vào thời điểm như thế này, HN mưa bão không khí lạnh ùa về rét buốt 2 bên đôi tai, lại đang mùa dịch hầu hết mn đieu hạn chế ra ngoài, tất cả deu đóng. Nhưng HN thật sự rất đẹp vì nhiều cây xanh bóng mát hơn SG,nếu bạn có dịp sau này ra bên ngoài đi dạo bạn sẻ cảm nhận đc dieu đó, có 4 mùa, sinh hoạt mn củng khác..

Kristy nè, cố gắng mạnh mẽ lên nhé, qua hết dịch mọi viec sẻ yên bình lại thôi ! 

Bạn ko cô đơn 1 mình đâu ( có Home xuất hiện roi nè hihi ) .. rảnh vào đây chơi với Home nhé, sẻ có thêm nhung nguoi bạn dể mến khác trò chuyện cùng Kristy đấy...)

Mến , 

Home 😅

Home thân mến, nhận được chia sẻ của Home đúng là niềm vui lớn trong ngày của mình, Mọi thứ trở nên nhẹ nhỏm hơn rất nhiều. Sau dịch nhất định đi lang thang Hà Nội, hjhj.

Home    59

hihi.. Kristy thấy nhẹ lòng một chút là vui rồi , sau này bớt dịch Home còn phải ra HN công tác vài lần nữa, nếu có dịp thấy bạn Kristy ở đâu đó tại HN thì ra dạo Hồ Gươm với Home nhé, cứ mỗi cuối tuần HN sẻ mở cữa đường khu đi bộ rất rộng, thoáng mát lắm, có những lể hội trò chơi nhân gian và những loại hình sinh hoạt khác cộng đồng rất vui.. hii.. , mình củng nên đi cho biết đây đó với nguoi ta mà hén 😅

Bạn Kristy cố gắng lên nhé.. có gì vui thì kể Home nghe nha..!  🤗