Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

Home

Vote cuộc thi nhiếp ảnh nhà Home8X

Vote chọn ảnh nhà Home8X  

7 members have voted

This poll is closed to new votes
  1. 1. Đề 1: Chủ đề yêu thương (tự làm món ăn, quà lưu niệm... tặng người yêu thương)

• Mty
      0
    • Ngaydiudang (Ndd)
      1
    • Pat (rau xào thịt)
      1
    • WinterNight_1 (chiếc vòng)
      4
    • WinterNight_2 (món ăn)
      3
  2. 2. Đề 2: Ảnh chủ đề sắp đặt

• Mty_1 (bàn ăn sáng)
      3
    • Mty_2 (ảnh có 2 người)
      0
    • Ngaydiudang (Ndd)
      0
    • WinterNight
      2
    • Pat (đàn nhạc)
      1
    • Home
      1

• Please sign in or register to vote in this poll.
  • Poll closed on 06/06/2020 at 05:00 PM

Recommended Posts

Home    59

Cuộc thi nhiếp ảnh từ ngày 12/04 đến 17/05/2020 đã kết thúc tốt đẹp. Home rất cám ơn sự tham gia nhiệt tình của các bạn Mty, Ngaydiudang, Pat và WinterNight.

Cuộc thi ảnh bao gồm 2 chủ đề như dưới đây. Nhờ các bạn vào bình chọn, ảnh nào được bình chọn cao nhất sẽ thắng giải.

Bình chọn sẽ kết thúc vào ngày 07/06/2020, rất mong các bạn vào xem và đánh giá cho thêm phần sôi nổi.

Home xin cám ơn ^^

Đề 1: Chủ đề yêu thương (tự làm món ăn, quà lưu niệm... tặng người yêu thương)

WinterNight_1.jpg WinterNight_food.jpg

Pat (rau xào thịt)

Đề 2: Ảnh sắp đặt

Pat (đàn nhạc)

Home (ảnh cho vui)

ThanhNhan    710

Mình thấy ảnh của winterninght đẹp nhứt. Lý do vì tui có quen biết winternight. Còn về góc độ mỹ thuật, kỹ thuật, màu sắc, ánh sáng, bố cục, ý nghĩa .....của ảnh thì mình mù tịt ha ha....

• Haha 2

WinterNight    30
7 hours ago, ThanhNhan said:

Mình thấy ảnh của winterninght đẹp nhứt. Lý do vì tui có quen biết winternight. Còn về góc độ mỹ thuật, kỹ thuật, màu sắc, ánh sáng, bố cục, ý nghĩa .....của ảnh thì mình mù tịt ha ha....

@ThanhNhan haha, Nhàn nói vậy làm mọi người tưởng tui đi "vận động hành lang" thì oan cho tui lắm. Cảm ơn Nhàn đã tham gia bình chọn cho cuộc thi ảnh.

• Haha 1

Home    59

Home khuyen khich cac ban di " vận động hành lang " để tham gia duong chạy ma-ra-ton về đích cho nó lẹ.. hihi..

De Home còn mau mau duoc dự buổi tiệc Trà cùng các nàng .. ha ha ha.. 😅🍹

Home    59

còn 1 ngày Vote ảnh nữa nhé các bạn 

Have fun cả nhà hihi..

Home 😅🍹

Home    59

Hello.. hàlố.. cả nhà Home nè .. hihi..😅

Theo thể lệ cuộc thi ảnh bữa rài, thì tính đến hnay đa tạm dừng Vote ảnh rồi nhé các bạn ! 

Home se phát giải thuong cho các bạn nào đạt đc Vote cao nhất trong này một cách công bằng nhất hén !

Đề 1: giải đc bình chọn phần trăm % cao nhất thuộc về bạn Winternight  ( bạn sẻ đc phần quà đặc biệt từ Home ) 

Đề 2: giải đc bình chọn thuộc về bạn Mty ( bạn se đc phần quà là 1 chuyến đi tour và 1 airpod từ Home )

Còn bạn Pat và Ngaydiudang đa rất là tâm huyết nhiệt tình dành thời gian tham gia thi ảnh cùng cả nhà Home, cho nen H sẻ gui tặng 2 bạn phần Quà khuyết khích cho vui nhé ! 

Chúc cả nhà mình luon dzui dzẻ, nhiều sức khoẻ nhen !

Thank you so much tất cả các bạn của Home hihi.. 😇🍹

• Like 2