Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
QN1203

Viết cho những đêm mất ngủ...

Recommended Posts

noodle    219
1 giờ trước, QN1203 đã nói:

21/06/2020

Mọi việc đã được tạm giải quyết, còn xem tương lai thế nào thôi.

Có điều trả giá cũng không nhỏ. Mũi đổ máu, mắt bầm.....

Ngày đáng nhớ...

o nuoc ngoai ma` sao dam' qanh' em zay ha sao ko keu canh sat toi 

• Thanks 1

ThanhNhan    664

Em tránh xa họ ra càng xa càng tốt đi em. Chị thấy nguy hiểm quá. Phải có biện pháp bảo vệ tốt nha em.

• Thanks 1

QN1203    59
1 hour ago, tenLam said:

o nuoc ngoai ma` sao dam' qanh' em zay ha sao ko keu canh sat toi 

E đã gọi cảnh sát rồi Yo. Thanks Yo

QN1203    59
4 minutes ago, ThanhNhan said:

Em tránh xa họ ra càng xa càng tốt đi em. Chị thấy nguy hiểm quá. Phải có biện pháp bảo vệ tốt nha em.

Dạ e có gọi cảnh sát rồi TN. Là ck cũ của e đó. 

• Like 2

Digi    1,541

Cố lên em ơi! ;;)

• Thanks 1

QN1203    59
1 hour ago, Yuyu said:

Cố lên em ơi! ;;)

Cám ơn Yuyu. Đang cố gắng sống thêm mấy chục mùa trăng nữa đây😅

• Haha 1

QN1203    59

Mấy hôm nay thoải mái trong lòng hơn chút rồi nên dẫn con gái đi chơi suốt thôi. Thấy con gái vui cười tít mắt thế là bao nhiêu buồn phiền đều tạm thời tan biến hết. 
Tập tành buôn bán online cũng được chút đỉnh tiền, ko là bao nhiêu so với lúc đi làm nhưng thấy rất vui. 
Cám ơn 1 người đã luôn ủng hộ, luôn bên cạnh, luôn kiên nhẫn cũng như luôn lắng nghe tất cả mọi thứ từ điên khùng cho đến mưa nắng của mình. 
Đã bắt đầu cảm thấy ko cần phải cố tỏ ra mạnh mẽ, ko cần phải luôn nụ cười trên môi mà trong lòng thì héo úa. 
Hãy luôn thế nhé người ơi, tiếp tục phát huy và phát triển mạnh hơn nữa nha😝

• Like 8

QN1203    59

Khi nào cơn ác mộng này sẽ chấm dứt đây ??? 1 là nó chết 2 là mình chết...

QN1203    59

Sep 13, 2020

Muốn viết ra đây để ko được quên ngày này. 
Phá cửa, đột nhập vô nhà, muốn bắt cóc con bé, bị cản nên đã đánh mình và em trai mình suýt chết. 

Mày nói mày thương con mày nhất hơn tất cả nhưng cuối cùng chính mày là người đã giết chết tâm hồn con bé. 
Mày đánh mẹ nó, cậu nó đến khi mẹ nó và cậu nó đã ngã xuống mày vẫn ko ngừng đấm đá rồi mày xốc nó bỏ chạy với mày. Vì hàng xóm thấy nên gọi 911 thế nên mày quăng con mày lại để bỏ chạy...vậy mày thương nó cái gì??? 
Con bé bây giờ bị chấn động, nghe tiếng động nhỏ cũng sợ khóc thét lên, ko chịu sống trong căn nhà nó yêu thích nữa, ko chịu nói cười nữa, ko chịu ăn uống... mày làm vậy là thương con bé sao???

Mày ko phải là con người mà. Tao rất ko muốn rủa mày nhưng mày nên chết đi, mày nên bị ở tù vĩnh viễn đi để con tao và tao được sống yên. Con tao ko cần loại cha như mày. Tao thấy tội cho con tao khi có loại cha như mày... 

Mày thà để chính phủ lấy con bé đi mất chứ ko muốn con bé sống với tao nhưng rất tiếc nó ko được như ý mày muốn đâu. Mày muốn giết tao và em trai tao nhưng rất tiếc tụi tao vẫn sống, mang đầy thương tích nhưng vẫn sống... 

Nếu tao giết mày mà ko bị ảnh hưởng đến con tao thì tao thề tao sẽ giết mày nếu để tao gặp mày lần nữa.

Đến ba mẹ mày, mấy đứa em mày cũng ko muốn nhìn nhận mày và báo cảnh sát chỗ ở của mày thì mày thua rồi, mày là người thất bại chứ ko thắng cuộc như mày tưởng đâu.

Tao chúc mày ở trong tù sẽ được dạy dỗ 1 cách vui vẻ và ra trò, cho mày bài học để mày biết ko phải mày là Chúa Trời. 

Tao và con tao ko bao giờ muốn gặp mày lần nữa trong cuộc đời. Tao sẽ giúp con bé xoá đi trí nhớ, ký ức về người cha khốn nạn của nó. 

CƠN ÁC MỘNG CỦA CUỘC ĐỜI...

• Sad 2

QN1203    59

Đã bao nhiêu ngày trôi qua mà vẫn chưa tìm ra được nó. Phải sống cảnh trốn chạy này đến bao giờ đây??? 
Thật sự quá mệt mỏi...

• Sad 1

chutzpah    586

Mong chị và con gái của chị luôn bình an.

Edited by chutzpah
  • Like 1

QN1203    59

Cám ơn e @chutzpah

Chỉ bình yên thật sự khi ông kia bị bắt thôi e, giờ con gái chị sợ lắm, cứ hỏi suốt thôi 😔