Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Colin

Tarot hằng ngày hỏi nhanh đáp gọn[Xem dùm cho những ai thật sự quan tâm]

Recommended Posts

Colin    10
Posted (edited)

Chào mọi người!

Mình vừa tậu được quyển sách mới xuất bản  rất thú vị về tarot. Nên mình muốn chia sẽ với những bạn THẬT SỰ QUAN TÂM.

Đôi khi có những vấn đề trong cuộc sống tuy nhỏ nhặt nhưng không biết hỏi ai? Hay bạn muốn có thêm thông tin để thu tóm lại rồi tìm câu trả lời cho vấn đề mà bạn đang gặp phải.

Hôm nay mình mở topic này với tinh thần nhờ vào tarot để đưa thêm cho bạn những thông tin  về vấn đề mà bạn đang gặp phải. Mỗi một câu hỏi mình sẽ rút một lá bài và mình cũng nêu chi tiết như bên dưới:

1/ Mình “đổ”  người ấy dữ lắm rồi mà không biết người ấy “đổ” mình đến đâu?

2/ Nghi ngờ “gấu” đang bắt cá hai tay? Lật ngay lá bài để biết chân tướng!

3/ Người cũ còn thương mình hay không?

4/ Người ấy thật sự là người như thế nào?

5/ Cuộc tình này sẽ thành hình hay lình xình?

6/ Vì sao rác còn có người hốt mà mình vẫn ế mốc meo?

7/ Đắn đo khi muốn tậu một món đồ đắt tiền hay đầu tư tiền vào việc gì đó?

8/ Sức khoẻ của mình đang như thế nào?

Một vài lưu ý:

+ Bạn nào muốn hỏi câu nào trong các câu trên thì inbox cho mình? Mỗi bạn tối đa hỏi 3 câu nhé.

+ Mình sẽ ưu tiên thứ tự bạn nào Pm trước sẽ trả lời trước. Tuy nhiên vì mình còn công việc nên sẽ sắp xếp khi nào có thời gian mình sẽ rút bài và trả lời bạn. Mình không hứa chính xác thời gian nhưng sẽ không quá lâu và chắc chắn sẽ không bỏ sót một ai. Yên tâm hen!

+ Khi bạn hỏi câu nào thì trước khi bạn hỏi bạn hãy tập trung nghĩ về vấn đề ấy/ người ấy rồi nhắn lại câu hỏi cần hỏi.

+ Dù là mình xem dùm nên mình luôn trên tinh thần xem cho bạn một cách nghiêm túc nên mình cũng sẽ chọn lọc những ai thật sự quan tâm và nghiêm túc muốn hỏi vấn đề. Còn nếu bạn chỉ vì tò mò hay chỉ muốn thử khả năng này nọ thì mình xin từ chối xem bài.

+ Vì giới hạn của topic là hỏi nhanh đáp gọn những câu hỏi mà mình có nêu ở trên không đi lang mang xâu xa thêm những vấn đề khác.

+ Vì xem qua online nên việc kết quả lá bài đôi khi sẽ bị ảnh hưởng và cũng tuỳ mức độ tin tưởng khi bạn đưa năng lượng của bạn vào câu hỏi như thế nào mà kết quả ra lá bài sẽ ở mức chính xác tới đâu.

+ Câu trả lời sẽ gửi riêng cho bạn. Và mình sẽ không đăng public.

Cũng nói nhiều thông tin rồi! Vậy giờ bạn nào muốn hỏi hãy Pm mình! Pm mình!Mãi Pm mình!😘

Chúc tất cả luôn an lanh!

Colin

Edited by Colin
  • Like 4