Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
tranthuy

Sống vui vẻ hạnh phúc hehe

Recommended Posts

tranthuy    630
Posted (edited)

Biết mình là ai là bít mình thích gì.

Mình thích vẽ .đọc sách. Nghe nhạc . Đi uống cafe. Đi ăn.

Bữa nay bùn quá đi nhà sách đọc sách 

Dạo này mình ko vẽ nữa nên tìm thú vui khác đọc sách thấy cũng hay vậy là cứ chui vô nhà sách đọc chùa thôi

Khi nào có điều kiện mình sẽ vẽ lại

Đam mê là ko bỏ được

Nghệ thuật là đam mê của mình . Mình sẽ theo đuổi suốt đời. Hehe

Edited by tranthuy
  • Like 1
  • Haha 1

tranthuy    630
Posted (edited)

Mình cảm nhận thế nào thì thế giới của mình là như thế đó. Mình tạo ra thế giới riêng của mình .Mình mún thế giới của mình là nghệ thuật .tự do và hạnh phúc .Tin rằng những gì mình  muốn sẽ thành sự thật. Anh sẽ bỏ hết nỗi buồn đi để sống vui vẻ hơn. Hạnh phúc ko phải ở những thứ bên ngoài mà là ở trong con người mình. Mình phải hạnh phúc với chính mình chứ ko phải đợi ai đó làm mình hạnh phúc. Yêu bản thân mình nhìu hơn và làm điều mình thích . Nhìn cuộc đời màu hồng để thấy iu đời hơn. Sống lạc quan và tích cực để đời bớt khổ hơn . Mình chỉ sống có một lần nên phải sống hạnh phúc và vui vẻ mới được. Hehe

Edited by tranthuy
  • Like 1

tranthuy    630

Hôm nay đi nhà sách đọc được cuốn sách không sợ hãi có câu này thấy hay : can đảm ko phải là ko sợ mà là chiến thắng nỗi sợ . Quá chuẩn lun. Tính mình thì hay sợ đọc được câu này thấy đỡ sợ gê haha. Đọc sách cũng là điều tốt thấy nhìu câu hay. Mình cũng lười đọc lắm nhưng mún tìm hiểu về khía cạnh nào thì mình đọc cho bít.

Haizzza bây giờ mình chỉ có một mong ước sắp tới được đi học típ và tập trung vô vẽ thôi.

tranthuy    630
Posted (edited)

Cuộc sống của mình sẽ xoay quanh 3 sở thích Vẽ. Sách. Nhạc. Mình sẽ sống độc thân vui vẻ với sở thích của mình vậy thôi. Còn tình iu nếu có người chia sẽ thì tốt còn nếu ko thì mình vẫn ổn. Nhưng cũng mong có mối tình vắt vai để cho bít với người ta .  Tận đáy lòng vẫn hy vọng có được tình iu thật sự.

https://zingmp3.vn/album/ZINGCHART-Various-Artists/ZO68OC68.html

Edited by tranthuy

tranthuy    630
Posted (edited)

Hạnh phúc là một điều thuộc về tinh thần . Muốn sống hạnh phúc phải có tinh thần tốt . Vui vẻ. Tích cực .tinh thần mình như thế nào thì mình là như thế đó. Tinh thần mình xấu thì mình sẽ ko được hạnh phúc. Trong con người của mỗi người có quá nhìu bịnh rồi .bịnh về thể xác có thuốc chữa . Còn bịnh về tinh thần thì chỉ có mình chữa trị cho mình thôi.

Mình ko tìm kím thành công bên ngoài mình chỉ muốn sống với tinh thần hạnh phúc vui vẻ  thôi . vậy là đủ rồi.

Edited by tranthuy

tranthuy    630
Posted (edited)

Mình đã thích cái gì là theo cái đó tới cùng ko bỏ cuộc

Mình mún trở thành họa sĩ vẽ tranh kỹ thuật số và thiết kế đồ họa

Từ từ mình sẽ cố gắng thực hiện ước mơ này hehe

Con đường mình đi tuy gian nan vất vả nhưng mình hạnh phúc vì được làm điều mình thích.

Edited by tranthuy

tranthuy    630

Mình thích vẽ và thiết kế đồ họa . Mình sẽ theo đuổi công việc này suốt đời. 

Gần được đi học rồi mừng quá. Đi học cho giỏi  rồi sẽ đi làm.

Kế hoạch là vậy hy vọng sẽ làm được.

• Like 1

tranthuy    630

Cuối cùng thì ước mơ của mình cũng thành hiện thực . Vui quá hehe

Từ nay mình ko cần gì nữa chỉ lo vẽ thôi. Vậy là đủ rồi.

tranthuy    630

đang cafe một mình  ở highland,  vừa chụp mấy tấm hình để vẽ tranh ,  sắp tới đi học nữa là mong ước trọn vẹn thấy vui quá hehe  có vẽ để mình giải trí cũng đỡ bùn   có tiền thì đi cafe chơi , cuộc sống chỉ vậy thôi là được rồi  hehe

• Like 1

tranthuy    630

Sao up hình lên ko được ta chán gê

Còn mấy bữa nữa đi học rồi đỡ chán haizzza

Sống một mình ko có gia đình công nhận bùn thiệt nhưng đây là con đường mình chọn thì chịu thôi.

Đã chọn thì ko bùn ráng zui lên mà sống hehe

Anh phải tập kíp sống một mình thôi

Edited by tranthuy