Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
behappy

Tìm người yêu

Recommended Posts

behappy    8

Mình là fem, 9x muốn tìm một nữa :( ế lâu quá rồi. Mong muốn tìm người yêu nghiêm túc. Ai còn độc thân nếu chân thành thì làm quen với nhau ạ. Mình không tìm người yêu tomboy hay transguy xin cảm ơn

• Like 3

behappy    8
12 hours ago, willow888 said:

Chấp nhận số phận thôi tìm làm chi để thêm khổ em ạ

Nc thật có duyên? 

• Haha 1

QingXin    712

thấy cái comment ko nhịn được cười luôn á trời, quyết định inbox cho em nhỏ

• Like 1

Gia.Linh    1,643
11 hours ago, behappy said:

Nc thật có duyên? 

Mình thích kiểu mắn iêu dzễ thương thế này , nhưng sao lại là dấu (?) nhỉ ???:wacko:

Gia.Linh    1,643
On 11/21/2020 at 7:39 AM, behappy said:

Mình là fem, 9x muốn tìm một nữa :( ế lâu quá rồi. Mong muốn tìm người yêu nghiêm túc. Ai còn độc thân nếu chân thành thì làm quen với nhau ạ. Mình không tìm người yêu tomboy hay transguy xin cảm ơn

Fem hơi bị hiếm , răng lại ế lâu quá???:wacko:

Không tomboy, không chuyển đổi giới tính thế cụ thể bé Happy thích giống gì ?? Ẽo lã hay mềm mềm cứng cứng ??

behappy    8
2 hours ago, Gia.Linh said:

Fem hơi bị hiếm , răng lại ế lâu quá???:wacko:

Không tomboy, không chuyển đổi giới tính thế cụ thể bé Happy thích giống gì ?? Ẽo lã hay mềm mềm cứng cứng ??

Ế để chờ người tử tế á c nhưng hơi lâu xíu thôi 

Gia.Linh    1,643

:laugh:😄 Nhưng gái , pê đê tử tế ...chết queo , tuyệt chủng hết rồi bé!

Cũng vì chờ người tử tế mà mình ế biết bao mùa lá 🍂 rụng trôi qua nè bé!

Tuy nhiên chúc bé may mắn sớm gặp được người tử tế như bé mong đợi , “ đến chiếc Lá 🍃 cũng cần có nhau mà”! 😊

• Like 1