Jump to content

Asian Labrys Messages

Announcement

Gửi thành viên, 

Để giảm bớt dung lượng dữ liệu của AL,  diễn đàn vừa xóa tất cả những nick chưa từng đăng nhập, chưa từng đăng bài hoặc đã 6 năm không hoạt động. 

Nếu nick của bạn vô tình bị xóa trong lần sàn lọc này, mong bạn thông cảm đăng ký lại nick mới. 

Thân ái.

• Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
lovehurts09

Thương người lớn tuổi

Recommended Posts

lovehurts09    4

Có ai từng thương thầm người lớn tuổi ko? Mình 30+ đang thương thầm chị 40+. Bắt đầu thương nhớ hơn 6 tháng nay, mình và chị ấy ít nt qua lại. Có ai cho mình lời khuyên ko?

• Haha 2

embetrang    118

Mình cũng thích những chị công hơn tuổi mình :"3. 40+ thì cũng ko hơn bạn mấy tuổi đâu

lovehurts09    4
12 hours ago, embetrang said:

Mình cũng thích những chị công hơn tuổi mình :"3. 40+ thì cũng ko hơn bạn mấy tuổi đâu

Khi thích-bạn sẽ làm gì? Có mong muốn quen chị ấy ko?

embetrang    118

@lovehurts09

43 phút trước, lovehurts09 đã nói:

Có mong muốn quen chị ấy ko?

Có chứ ! Không thích mới ko có hứng muốn quen thôi . Còn một khi đã quen thuộc rồi mình có nhìu mong mún với  chị ấy, vd: ẵm/bế/bồng/cõng/đu đưa  mình là 1 (✿╹◡╹) . Ru mình ngủ là 2 (•ө•).  Để mình quẫy/ dụi đầu vào eo her là 3 >ω<. Sương sương trước mắt là như vậy .

52 phút trước, lovehurts09 đã nói:

Khi thích-bạn sẽ làm gì?

Trời, có thế bạn cũng hỏi, hem nói `~` . Chúc b sớm cưa được cô gái của bạn nhe!

• Haha 1

embetrang    118
19 giờ trước, lovehurts09 đã nói:

Có ai cho mình lời khuyên ko?

bé Cừu nghĩ bạn nên làm nhiều hành động riêng để tạo sự chú ý của cô ta với bạn ,có nhìu cách lắm tự linh hoạt lên hen 

• Haha 1