Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Lynn

AL's Babies Album - Hình các em bé của AL

Recommended Posts

Lynn    4.492

Lynn muốn có một cái photo album của mọi người lúc còn nhỏ để làm kỹ niệm, ai có hình baby của mình thì post vào đây nhé . Để coi đứa nào trong bọn mình gay từ trong bụng mẹ gay ra . ;))

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
sóngngầm    210

Á..á..á...Em tình nguyện retouch ảnh xưa của mọi người cho chị Lynn!!! Nếu được, mọi người scan ảnh lên nha! Cho nó rõ rõ chút ;)).

Chị Lynn,

Nếu mọi người chịu đăng ảnh lên! Em sẽ làm tặng chị với mọi người một album không độc không ăn t...ình ;;)

Em mở hàng hình mất sổ gạo!!! Mặc dù hình này bạn bè thấy mòn hết rồi :)

• Like 1
  • Thanks 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Lynn    4.492

Yay, để Lynn đưa cho Sóng hình gin của Lynn để Sóng " retouch " cho mọi người lé mắt nha . Đúng rồi, để Sóng làm album cho mỗi người một bản , wow, I love that idea . I do

Bỉn, đầu gối bị thương của Bỉn có bằng đầu gối của Lynn hông ? chơi luôn hai cẳng nha bồ !!!

• Like 3
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Lynn    4.492

Để hình của Lét Lynn lên bên cạnh Lét Sóng, trời ơi, phải chi mình gặp nhau lúc ấy Sóng nhỉ ? đẹp đôi ghê !!!!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ValThanh    165

trời trời, 2 cái đầu gối sis Lynn bị sao vậy?chắc là... mặc váy đá banh đây nè...vậy là sis Lynn les từ nhỏ ;))

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Lynn    4.492

Chứ sao nữa Val , biết Mỹ nói chị Lynn của em sao không ? even dead people know she is gay !!! Cả người chết cũng biết nó là dân đồng tính .Hình của em đâu ?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
sóngngầm    210

Lynn hồi nhỏ dễ thương ghê!!!Thỏ đâu??? Thỏ??? Thỏ với Lynn hồi nhỏ có nét giống giống nhau nha!!! ;))Mọi người mại zô mại zô đê!!! ;;)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ValThanh    165

sao mình thấy 2 chữ "mại dzô" của Sóng mình nghi ngờ quá ta....Posted ImagePosted Image

Sis Lynn với Sóng có âm mưu gì với nhau không dzợ...Posted Image

Khai thiệt đi...Posted Image

có dzụ mọi người đưa hình để ếm xì bùa cho bụng bự ko dzợ????Posted Image

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
sóngngầm    210

Nhỏ Val này nó làm như ai cũng giống nó với bồ nó zị á! Bụng bự kiểu của 2 cưng xưa rồi cưng!Mọi người ủng hộ hình nha!!! Album cộng đồng sắp được ra lò!!! :xChị Lynn,Em sẽ làm lại hình cho chị đi lừa ... con nít >:)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Junior    514

trời ơi. Chị Lynn với Sóng hồi nhỏ ngầu thiệt >:).Mà sao hồi nhỏ ai cũng cúp đầu tóc giống nhau là sao ta. Em hồi nhỏ cũng có tóc giống dzậy. Kì ta :x

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sky    120

Hey, I love that idea too, Lynn! http://www.asianlabrys.com/forum/public/style_emoticons/default/4.gif

Nợ cả nhà, khi nào có "access" vào album hồi nhỏ (khi nào về nhà mẹ), Sky sẽ up hình sau.

Sóng so cute, nhìn muốn cắn cái má mất sổ gạo ghê! And Lynn nhìn như đang muốn đánh lộn. Trong đầu chắc đang nghĩ: "Đợi đó, cái thằng làm tao sưng đầu gối" >:)

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
iamyours    105
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Không nói sớm,báo hại còn mỗi mấy tấm trong máy thiên hạ dòm đã chán ngấy lên rồi >:)

P/S: Đề nghị bạn Sói up tấm đeo kính đen :x:x:x

Được chỉnh sửa bởi iamyours
  • Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ValThanh    165

đây đây, như lời hứa, nude 100% luôn

Đề nghị ai chưa đủ 18 tuổi thì nhắm mắt lại nha ^____^

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
sóngngầm    210

Hahaaaaaaaaaa...Công nhận THỏ với Val giỏi!!! Nói cái làm liền >:):x...Bé nào cũng cute hết :xMà Val, giờ thịt mỡ em đi đâu hết vậy??? :x

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ValThanh    165

để em về em hỏi mẹ em, chứ sao em biết được, hồi đó chưa tới 1 tuổi mà, sao nhớ thịt mỡ mình sao chứ T_____Tmà sao ai cũng hình màu có mỗi em hình trắng đen vậy ta (mình nhớ mình nhỏ tuổi nhất mà T____T )????

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
dimwit    1.441

Hình hồi nhỏ bị đốt hết rồi, tính sao giờ. FBI không tuổi thơ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Lynn    4.492

Mém tí nữa là hun cái màn ảnh computer, nhìn thấy muốn cắn quá Val ơi!!!

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
metoyou    384

Đúng là còn con nít, ai cũng dễ thương hết. Lớn rùi cái... hì hìHình con nít của em không biết đâu mất, phải tới Tết dìa nhà mới kiếm cái album đi scan hình a >:)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Light    5

Cho em trở zìa với tuổi thơ 1 bữa heng! >:)

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
sóngngầm    210

Coi 2 chị em có xứng hông nè >:). Nhìn 2 cái mặt giống mới quánh nhau vì gớ quá :x

Posted ImagePosted Image

Bé Light,

Trùi uiiiii!!! Trông bé lừa tình chẳng khác gì bi giờ á =)):x... Hông chừng coi đủ cái album chắc tương tư em bé quá :x

Me cưng,

Nhớ nha! Tết về tìm bổ sung sau đó =))

Chị Dim!!!! HUGGGGGGGGGGGGG!!! :x

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Becky    97
>:) Bởi Light nó lừa tỳh nên e mới bị dụ nè chị chẹp chẹp..dòm hỳh chị Lynn vs 75 mà :x:x ứa..nc miếng :x

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ValThanh    165

KY: chưa oánh về cái tội mê gái bỏ bê cả đống ngừ yêu bé nhỏ mà con chạy vô đây than hả?????

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Light    5

Becky, ai thèm lừa mấy người? Mấy người dụ dỗ tui thì có, ở đó mà nói >:) ps: Kêu ai bằng nó đó hả?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now