Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Lynn

AL's Babies Album - Hình các em bé của AL

Recommended Posts

Lynn    4.492
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Lynn thấy hồi nhỏ em có lộ mặt Gay hông Lynn?

Vy,Đừng làm quê độ cộng đồng chứ em, hình đó mà gay nỗi gì ? nhìn hình em chắc cơ hội lấy chồng nhiều hơn là cơ hội cưới vợ . Hãy nhìn cái mặt đằng đằng sát khí của chị Lynn kìa, cái đó mới là super gay đó em, mấy ông anh bà chị của Lynn mỗi lần mở album gia đình ra xem là y như rằng sẽ nói cái câu ( chọc ) : coi cái bộ mặt căm thù đàn ông của con Lynn kìa :xVậy chứ còn thua hình của Sóng, thằng nào mà đụng đến Sóng chắc là bị uýnh cho nhừ tử luôn .LÉT GHẺ ĐÂU ? MANG HÌNH RA CHƯA ? Được chỉnh sửa bởi Lynn

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
KhuyetNguyen    177

@LYnn:cái con lét Ghẻ đó Ba má nó còn ko dám bồng bế ở đó mà chụp hình cho nó@Vyle:từ nhỏ đến lớn vẫn giống ghê luôn,chị khoái chụp hình ha,hèn chi làm dáng trước ống kính chứ đâu có như lét "dam dang" nhìn cái mặt giống như muốn nói"ê,giờ mày muốn gì,dám giành gái với tao hả"? ;)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
beokn    588

thế thì em gay nhất hội rồi, hồi 5 tháng tuổi em đã để đầu đinh, lúc 5 tuổi mặc váy nhưng vẫn lòn cái quần đùi đằng trong, lên 6 tuổi đã húi tóc và đừng hòng bắt em mặc cái váy nào nữaquảng cáo trước, dụ hàng... em về nhà sẽ post nguyên series beo baby cho cả nhà xemcả thời 12 tóc dài lừa tình nữa ^^!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Junior    514

@ Beo : Trời trời. Tính đem hình fem đầu đinh ra lừa tình AL hả ;)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
buônhoaquả    154

Sóng, mắt bồ câu dễ thương, dây áo lằng ngoằng thế, thôi để Quả sửa lại dây áo cho Sóng nhé ;) Chị Lỳ, cái thằng cha bác sĩ kia sao nó cứ vo ve bên chị Hà cơ chứ :x

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
dimwit    1.441

trời ơi, ai nhìn cũng dễ thương hết, càng nhìn càng muốn nựng. Chọn nghề FBI đúng thiệt. Ngồi chờ coi tiếp.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Rai    20

Thiệt tình hà , hình hồi nhỏ ở VN hết trọi . Em mà post lên là mọi người thấy cái mặt em từ nhỏ đến lớn nó...láu cá , đểu vả như nhau kaka , về VN là phải đem hình qua mới dc. Dám em giựt luôn cái giải "baby gay và đẹp" nhất AL ;) (xin đừng quánh em)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
vyle    88

@Lynn : ;):x=)):*>:(>:(>:( @KN: từ nhỏ đến lớn chị 5 thiệt giống người đẹp phải không em?@Carem: cũng giống như carem, hinh đó Vy chụp lúc 5 tuổi.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
sóngngầm    210
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Bé nào có ghẻ cứ post hình lên, Sóng gỡ ghẻ cho ;)

Carem,

Mến tặng Carem!

Posted ImagePosted Image

Posted ImagePosted Image

Được chỉnh sửa bởi sóngngầm
  • Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Devil    98

thấy mọi người post hình vui quá, ham hố chạy đi hỏi má hình hồi nhỏ,má nói "hồi đó nhà nghèo ,cơm không có mà ăn nên không có tiền chụp hình,bói không ra 1 tấm luôn :x ".... thôi,ra ngồi chung với sis Dim ngắm mọi người vậy ;)

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
caremcarem    469

hì hì, iu Sóng wá àh..thật đẹp..http://www.asianlabrys.com/forum/public/style_emoticons/default/Hug.gif/Big Grin.gif' class='bbc_emoticon' alt=':D' /><' />..Chị Lynn ơi,cảm ơn Lynn nhen,nhờ Lynn nói,mà em có được ảnh ghép..hì,..hôm nào,carem đi in 2 tấm đó ra.

;) @ D..carem nghĩ đâu cần ảnh trẻ con quá..tầm 7,8t vẫn còn được mà..vì ko fải ai cg có ảnh nhỏ..mình may mắn lắm,mới có dc 2 tấm ảnh lúc 2t ..ngày trước hok bằng bây giờ nhỉ, tụi nhỏ còn có ảnh ,có đĩa từ khi còn trong bầu thai..

Cái thời cách đây 20 năm..gdinh nào cg đầy khó khăn..có 1 tấm ảnh cg ko dễ chút nào..Lúc đó,mẹ carem cg chắt chiu lắm..mới chụp dc cho ít tấm đó..

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
nhox    0

hahaahahahhahahhaha...ngồi xem mà cười muốn vỡ bụng nè mấy sis ơi...dễ thương quá đi,thik nhất hình sis Lynn kìa,ngầu wa chừng luôn.xem xong nhớ lại mấy tấm hình lúc nhỏ 3t(bayh R 16t,tính đến nay chỉ mới 13 năm thôi),mặc đồ Men mà mẹ cứ bắt làm duyên,nên chụp ra cái mặt nhăn nhíu...cung muốn post len cho vui mà em ko bik đem hình đi scan đâu.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Lynn    4.492
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Rainy Em ở đâu vậy ? bỏ vào thùng thơ gửi cho Sóng đi , Sóng scan hình cho em, Lynn coi mấy cái hình này cũng mắc cười nữa, Carem được cái bánh SN mừng quá , nhìn cai mặt tớn hẵn lên .Dế: Em bi giờ trông đâu có gì khác một ...baby đâu ? đâu có cần hình baby đâu Dế, mỗi lần thấy hình em ở FB là Lynn lại nhăn răng ra cười, sao mà cô trông hệt như một baby như thế ? lớn lên một tí đi nào .LÉT GHẺ : hồi nhỏ đứa nào mà hổng bị ghẻ với lại có chí ? Giữa ghẻ và chí, Lynn sợ chí hơn ghẻ . Ghê thật, tự nhiên có cả trăm cái con nhỏ nhỏ đó cư ngụ trên đầu của mình, nghĩ đến mà vẫn còn thấy gớm . Đã vậy chuyên môn mở quyển tập giấy trắng ra chải chí xong rồi lấy móng tay giết nó, máu me tùm lum . Sợ quá , sợ quá .Lét ghẻ , cho coi hình ghẻ của em đi mà , năn nỉ . Bữa giờ website mình buồn quá à, em mang hình lên cho mọi người cười chút coi . Vậy mới xứng đáng là lét chứ . Sợ ai cưng ?

Được chỉnh sửa bởi Lynn

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
sóngngầm    210

Rainy,Chỗ em có tiệm photocopy hoặc tiệm ảnh màu hông? Em đem ra đó nhờ họ scan rồi lưu vào usb mang về rồi post lên đây á! Nếu không tiện đi thì em nhắn ở đây! Sóng sẽ PM địa chỉ nhà Sóng để em gửi! Công cán Sóng sẽ tính sổ với Lynn :L:MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ HÌNH ĐIIIIIII...ALBUM Ế MÀ HOT ĐÂY, Ế MÀ HOT ĐÂY :L:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
YinChan    1

Em ko quen nhiều người nhưng em vẫn ham hố post được ko ạ http://www.asianlabrys.com/forum/public/style_emoticons/default/Blush.gif

Tại có người bảo em tính post hình hù người khác :L:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
WinnieNguyen    136

Hix..vô đây coi roỳ tự nhiên thấy tủi thân ghê..hình hồi nhỏ mặc underwear chụp ở biển vũng tàu đâu hết rồi? :L:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
nhox    0

Sóng và Lynn : em biết rồi,để em đem đi scan dc rồi,khỏi mắc công Sóng,kakakak.....chưa post lên mà đã mún cười té xỉu,post lên rồi ngồi cười suốt như điên mất thôi.BÀ KON ƠI....Nhào Dzo...cuộc thi Les nhí..kakaka :L:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Jas    3.314

@SN,nghe em rao hàng mà thấy thương, khi nào Jas về Jas sẽ scan hình vào tham gia. Cái ý tưởng này của Lynn rất hay, dễ thương, và vui nữa. Ai hồi nhỏ cũng dễ thương hết.@các cô,Có gửi hình thì gửi các loại hình từ 5, 6 tuổi trở lên thì mới nhìn thấy được rõ ràng, cứ cho baby mấy tháng trần trụi đang nằm thì làm sao biết các cô gay bao nhiêu chứ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
YinChan    1

@Mông: haha, chọn giống như em nói luôn à ;))

Có mặt...em ở bên phải.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
WinnieNguyen    136

Trời ơi,mình có cái hình exactly like MONGMONG luôn..! ;)) Cute cute quá tời..! :he:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
AprilJ    198
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Mongmong: siêu nhân quần sịp dễ thương ghê nơi... hí hí hí... Bé Mong đáng yêu quá chừng, muốn cắn 1 phát...Chắc cũng phải tranh thủ tìm cái hình nào post lên mới được...

Được chỉnh sửa bởi AprilJ

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now