Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

All Activity

This stream auto-updates     

1. Past hour
  2. Trò chơi: Nếu... thì...

Đáp: thì bạn sẽ lãnh ngay cái tát vào mặt Hỏi: Nếu ng yêu chê bạn mập mà luôn đăn bạn đi ăn món ngon
  3. Đâp: chưa Hỏi: bạn đã bao giờ từng ngủ dậy không đánh răng mà ăn sáng chưa?
  4. Yesterday
  5. Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

Rồi. Hỏi : bạn đã bao giờ bị nhìn chằm chằm rồi dc khen có cái mũi đẹp chưa?
  6. Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

TL : Dạ vâng đã từng chị Mông ! H: Bạn đã bao giờ được gái hôn lén chưa?
  7. KHỞI ĐỘNG LẠI TRÒ CHƠI HẸN HÒ 💜2💜

@sLABg: Dạ không không có gì ạ! đợi cặp đôi của chị khởi động trò chơi sớm .😊
  8. Trò chơi: Nếu... thì...

TL: Thì sẽ không bao giờ chứng kiến được đẹp của bình minh! H: Nếu mình muốn hôn bạn ...thì...? 😉
  9. Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

TL : Chưa ( k được lãng phí đồ ăn. Mẹ kêu Người nông dân rất vất vả mới trồng được cây lúa hạt thóc. Lãng phí lương thực là lãng phí mồ hôi nước mắt của người trồng ra nó) Hỏi: Bạn đã từng yêu một người mà k biết mặt chưa?
  10. Mộng Tương Tư

Nhớ anh s
  11. Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

Chưa Bạn đã bao giờ từng nấu thật nhiều món rồi chẳng muốn ăn không?
  12. Trò chơi: Nếu... thì...

Thì vẫn bình thản kéo bạn đó đứng thẳng lên Nếu ngày nào cũng muốn ngủ nướng
  13. in the middle of nowhere

Trong áng mây u hoài Giọt lệ nào thương vay... Mình cứ nghĩ mình là đứa mạnh mẽ vậy mà mới trải qua một chút áp lực đã cảm thấy thật thê thảm. Kỳ vọng, mong chờ... mình cảm thấy bị ngộp thở, những cảm xúc ấy cứ bu bám, cứ loanh quanh... Mình chỉ mong đánh đổi một giây phút bình yên trong tâm, không phải khổ sở vì áp lực gia đình..... Rốt cuộc thì đâu mới là con người thật Nay đã nhận kết quả, đậu rồi nhưng sao lại thấy trống rỗng thế này... Mạnh mẽ lên nào (:
  14. Trò chơi: Nếu... thì...

Đáp: Chắc độn thổ mất (mắc cỡ). Hỏi: Nếu người bạn thích vấp ngã.. té vào người bạn?
  15. Trò chơi: Nếu... thì...

Đáp: .... thì bật đèn lên mà ngủ... Hỏi: Nếu bạn vấp ngã ... té vào người bạn thích...
  16. Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

Đáp: chưa... ngủ dưới gầm ghế thì có Hỏi: Bạn đã bao giờ từng phạt .. cột chân vào ghế đẩu chưa?
  17. Đáp: rồi, và hơn cả nv Hỏi: bạn đã bao giờ tửng nằm ngủ dưới xuồng chưa?
  18. A: rồi. Q: bạn đã từng dừng dùng mạng xh trong 1 tháng?
  19. Tui đã quay lại !!!

Có thể mấy chuyện khác em smart, nhưng em không được thông minh khi em yêu một người nào đó thật lòng bởi vì khi yêu thì em cũng không điều khiển được hành động và cảm xúc của mình trọn vẹn. Nhiều khi nói và làm trái với đều mình suy nghĩ. Cảm xúc nhiều khi cũng không thể nói ra được. Buồn cũng không nói được. Gần hai năm đầy thất bại của cuộc đời. Thấy lạc lỏng, trơ trội quá.
  20. Đáp: rồi Hỏi: dạo gần đây bạn đã từng khóc như 1 đứa trẻ chưa?
  21. Trò chơi: Nếu... thì...

Đáp: thì hỏi xem họ có rảnh rỗi không đã Hỏi: Nếu bạn không thích bóng đêm
  22. Đáp: rồi Hỏi: Bạn đã bao giờ từng muốn được một ai đó ôm vỗ về khi khóc hay buồn chưa?
  23. Đáp: rồi Hỏi: bạn đã từng tâm sự với người lạ chưa?
  24. My music

https://spiderum.com/bai-dang/Lang-Mai-Thai-Lan-co-gi-hr8 Lựa chọn của ta là đúng ^^ ============== Nhân dịp trời đã đổ cơn mưa, ta post bài hát về mưa.
  25. Trò chơi: Nếu... thì...

Đáp: thì cũng hay, có ng đánh thức mình dậy mỗi buổi sáng kiểu này thì khỏi mà nằm nướng. Hỏi: Nếu bạn muốn nhờ ai đó làm 1 việc...?
  26. Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

Rồi :)))) mấy con ngỗng dữ như quỷ :)) Hỏi : bạn đã từng nghĩ sẽ xuống tóc quy y chưa?
  27. Trò chơi: Nếu... thì...

Thì mình sẽ bắt nó đem ra ruộng hoặc mương thả đi. Hỏi: nếu bạn chung phòng với một nàng tốt phổi lâu lâu cất giọng làm giật mình thì...
  1. Load more activity