Jump to content
  • Chatbox

You don't have permission to chat.
    Load More

Vu vơ

Jas
    By Jas,
    Lang thang giữa buổi chiều mưa bay Vời vợi nỗi lòng nhớ đến ai Một người không biết mình yêu mến Chờ đợi cơ hội gặp hôm nay

Đời vẫn cô đơn

xx9nho_10thuongxx
    By xx9nho_10thuongxx,
    Tôi vẫn cô đơn..Dù em bên tôiTôi vẫn cô đơn..Dù hạnh phúc trong tayTôi muốn quên đi. Một hình bóng ký ứcToi muốn quên đi. Một kỷ niệm êm đềmToi muốn đi thật xa.Để xa lánh người yêu tôiToi muốn đi thật xa. để chôn vùi dĩ vãng đôi taXin em hãy quên đi. Một kẻ bội tìnhXin em hãy quên đi. Một kẻ bạc tìnhTôi vẫn cô đơn.. Trọn kiếp cô đơnTôi vẫn cô đơn.. Trọn kiếp HẠN kẻ cô đơn

Đêm bơ vơ

SauRieng
    By SauRieng,
    Đêm bơ vơKhông còn ai đón về chung bướcGiữa phố phường tấp nập Em lẻ loiĐến trơ trọiMột mìnhTình là tìnhGiữa những cái nhìnYêu thươngVấn vươngKết thành những...Gọi là tình thương?Đêm bơ vơThương ai đêm đợiĐêm chờChờ đến bao giờ?Là chờ đến bao giờ?

Tình - Hận Hay Yêu

Jas
    By Jas,
    xx9nho_10thuongxx: 4 you, I'll harvest all the stars in the sky. 4 you, i'll climb the steepest mountain. 4 you, i'll dive into the deepest sea. 4 you, i'll die an eternal death...JUST 4 U Jas: Vì em, tôi sẽ hái tất cả vì sao trên trời. Vì em, tôi sẽ trèo lên ngọn núi chênh vênh. Vì em, tôi sẽ vượt biển khơi trùng trùng. Vì em, tôi chịu nhận lấy một cái chết bất diệt...Chỉ vì em Jas: Em không mong đoạt được sao trên trời. Em không mong thế giới dập dưới chân em. Em khong mong hoa nở khi em cười. Em chỉ mong người bên em mãi mãi, một trái tim nóng bỏng và một vòng tay ấm áp xx9nho_10thuongxx: Nếu biết trước hợp rồi phải biệt ly. Ngày xưa gặp gỡ làm gì? 1 lần trót yêu là trăm ngàn khổ đau. 1 lần dở dang là trọn kiếp hận sầu Jas: Nếu mình hỏi tại sao thì nên hỏi sao mình sanh ra đời. Mang số kiếp con người là phải chịu đọa đầy của tình yêu. Gặp nhau là duyên phận sao chấp nhất được bên nhau bao lâu? Đã được từng yêu qua là đã hưởng được hạnh phúc trên đời. Thì nên cười, đừng sầu vì đã được hưởng hương vị tình yêu

Portal by DevFuse · Based on IP.Board Portal by IPS