Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Junior

Trò chơi : " Bạn đã bao giờ từng ... "

Recommended Posts

Kogarashi    17

A: Đã từng, nhưng vì yêu cầu công việc nên có đâu vào đâu hay không thì cũng vẫn đi để cho xong chuyện lol

Q: Đã từng thử hút một số loại chất kích thích/có thành phần chất kích thích chưa?

key    1

A: Từng, thuốc lá có được tính là thành phần chất kích thích không.

Q: Bạn đã từng ngồi yên không làm gì cả, cảm thấy chill đong đầy giữa tiệc rượu, nhạc nhẹ và khói thuốc chưa?

chutzpah    677

A: Cảm thấy chill với những nơi càng ít người càng tốt, không có ai càng tốt... có chó mèo thôi cũng thấy vô cùng vui sướng. Không rượu, không khói thuốc càng tốt.

Q: Bạn đã từng bị cuốn vào công việc những 5, 6 tiếng đồng hồ không buồn uống nước hay ăn uống hông?

key    1
Vào 9/13/2020 vào 18:53 , chutzpah đã nói:

A: Cảm thấy chill với những nơi càng ít người càng tốt, không có ai càng tốt... có chó mèo thôi cũng thấy vô cùng vui sướng. Không rượu, không khói thuốc càng tốt.

Q: Bạn đã từng bị cuốn vào công việc những 5, 6 tiếng đồng hồ không buồn uống nước hay ăn uống hông?

A: Nhiều là đằng khác, cho tới khi thấy choáng váng hoặc bao tử lên tiếng. Hẳn là không tốt rồi.

Q: Bạn đã bao giờ từng thấy thương xót chính mình chưa?

key    1
23 giờ trước, Kimyoungsix đã nói:

Đáp: Rồi..

Hỏi: Bạn đã từng vừa khóc vừa cười chưa?

A: Từng, có khi là vì hạnh phúc niềm vui, có khi lại rất mỉa mai hiện tại đi.

Q: Bạn đã bao giờ từng hôn trán một cách trìu mến một ai đó mà đối phương không phải người yêu chưa?

chutzpah    677

A: chưa, hay tránh đụng chạm.

Q: bạn đã bao giờ từng nhận nuôi em pet nào từ những hội cứu trợ đv chưa (mấy em pet không được lành lặn và đầy rẫy những tổn thương bên trong)?

Dao501    29
7 giờ trước, chutzpah đã nói:

A: chưa, hay tránh đụng chạm.

Q: bạn đã bao giờ từng nhận nuôi em pet nào từ những hội cứu trợ đv chưa (mấy em pet không được lành lặn và đầy rẫy những tổn thương bên trong)?

A: rồi, nhưng em pet em nhận hoàn toàn lành lặn và còn rất ngoan nữa 
Q: Bạn đã từng trải qua việc mình nổ lực mỗi ngày nhưng kết quả thu lai không như mong đợi chưa ? 

TeaPhuongNg    436

Rồi, nhưng rồi ngẫm đi ngẫm lại thì cũng là do mình chưa thật sự cố gắng,mà chỉ lấy cớ. 

Q: Bạn đã từng đi hơn 2 tiếng đồng hồ chủ để ăn một bát mỳ chưa?

• Like 1

chutzpah    677

A: món khác thì mình từng đi như vậy rồi.

Q: bạn từng mê nghe nhạc đến độ chẳng muốn làm gì khác không?

chutzpah    677

A: chưa

Q: bạn từng giao tiếp với người ta qua number chưa?

Dao501    29
Vào 8/11/2020 vào 09:47 , chutzpah đã nói:

Q: bạn từng giao tiếp với người ta qua number chưa?

Q: bạn có từng cảm thấy không hòa hợp với môi trường làm việc chưa ? 

Edited by Dao501

chutzpah    677

A: từng, không hoà hợp 1 phần nào đó.

Q: bạn có từng cảm thấy việc thể hiện cảm xúc là vô cùng khó khăn không?

Dao501    29
Vào 11/9/2020 vào 23:56 , chutzpah đã nói:

A: từng, không hoà hợp 1 phần nào đó.

Q: bạn có từng cảm thấy việc thể hiện cảm xúc là vô cùng khó khăn không?

A: Có, khi tức giận muốn hét lên nhưng em lại chọn im lặng 
Q: Bạn có từng chạy xe ngoài đường và bật khóc chưa ?

chutzpah    677

A: vừa đi bộ dưới trời mưa, vừa khóc. Đi xe máy không dám, không giỏi lái xe 8-|

Q: bạn đã từng ghét hát karaoke đến nỗi mỗi lần bạn của bạn rủ đi đâu xong quay qua đi karaoke là bạn biện lý do để về nhà? =)))))

• Haha 1

Dao501    29
Vào 14/11/2020 vào 08:08 , chutzpah đã nói:

A: vừa đi bộ dưới trời mưa, vừa khóc. Đi xe máy không dám, không giỏi lái xe 8-|

Q: bạn đã từng ghét hát karaoke đến nỗi mỗi lần bạn của bạn rủ đi đâu xong quay qua đi karaoke là bạn biện lý do để về nhà? =)))))

A: không chị ơi, dù lúc đó không thích em cũng cố vào chung với mọi người cho vui, làm mọi người mất hứng thì không hay lắm 

Q: Bạn đã từng ra phố đi bộ 1 mình chưa ? 

Emy    25

Rồi, chuyện bình thường 

Bạn đã từng sợ ba mẹ la leo lên cây trốn nửa ngày trời chưa? 

Dao501    29
Vào 11/16/2020 vào 23:17 , Emy đã nói:

Rồi, chuyện bình thường 

Bạn đã từng sợ ba mẹ la leo lên cây trốn nửa ngày trời chưa? 

mình chưa từng leo lên cây để trốn nhưng đã trốn ở tủ cả buổi  
Bạn đã từng ăn món gì kỳ lạ chưa ?

chutzpah    677

A: chưa.

Q: bạn đã (đang) thảy ra ngoài bộ mặt ngó vẻ ngáo ngơ và ít khi thể hiện bản thân mình (thỉnh thoảng thể hiện ra thì người ta "hết hồn")? :)))))

Dao501    29
Vào 11/28/2020 vào 00:57 , chutzpah đã nói:

A: chưa.

Q: bạn đã (đang) thảy ra ngoài bộ mặt ngó vẻ ngáo ngơ và ít khi thể hiện bản thân mình (thỉnh thoảng thể hiện ra thì người ta "hết hồn")? :)))))

A: thường xuyên luôn chị ạ :))) 
Q: Bạn đã từng không quý trọng cơ thể (rọc tay, mỗi ngày đều uống rượu bia, từ tàn phá cơ thể mình bằng nhiều hình thức khác ) ?

• Sad 1

chutzpah    677

A: có không quý trọng chớ. Ví dụ thất tình, đi dưới mưa cho bị cảm. Rồi hành hạ bản thân mỗi ngày uống 1 chai bia, max được 1 tuần. Rồi có thử hút thuốc, hút được vài hơi rồi thôi vì sợ răng đen như chó nướng, rồi thì sợ phổi "xuất hiện nếp nhăn nữa", rồi thì sợ da dẻ xấu, rồi thì sợ lúc gặp được true love thì sức khoẻ tàn cmnr, gây gánh nặng cho những người mình yêu thương, với lại đăng kí hiến tạng rồi thì phải có trách nhiệm giữ gìn long thể. Túm lại là sau đó, lại thấy bản thân hợp với việc đẹp mỗi ngày, yêu thương bản thân mình mỗi ngày, thể dục thể thao đều đặn, ăn uống nhiều rau xanh chất xơ, smoothie, sinh tố blah blah blah. Ahihi.

Q: Bạn đã từng bị mấy chuỵ manly tán chưa chỉ vì bạn nói chuyện có phần dẹo dẹo, trong khi bạn chỉ thích những cô gái girly? Ahihi 😢

• Like 1

WinterLove    3,042

A: có nhưng không phải vì dẹo dẹo

Q: Bạn đã bao giờ từng muốn thay đổi điều gì trong quá khứ không? 

Gia.Linh    1,680

TL : Có ! 😊

H: Bạn đã từng khui 1 chai Vang ( Red Wine 🍷) mà làm bể nút & lọt tủm vào trong ?

Khongtuoc    95
Posted (edited)

A: Chưa.

Q: Bạn đã từng yêu đơn phương một ai đó ?

Edited by Khongtuoc