Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Rubik

[ Trò chơi] Bạn cảm thấy thế nào khi...

Recommended Posts

Dao501    29
Vào 11/15/2020 vào 23:23 , chutzpah đã nói:

Chị học ở trên coursera không căng thẳng lắm, chỉ căng thẳng là làm sao đạt điểm hoàn hảo vào mỗi cuối assignment kết thúc course. :)))))

A: cool. (Chị mà hẹn hò, chắc dẫn đối tượng đó đi chơi bowling =)))))) )

Q: Bạn cảm thấy thế nào khi ngày nào bạn cũng làm việc, bất kể cuối tuần cũng không thấy chán? :lolu: 

A: không thấy chán nhưng thấy mệt chị à, cả tuần làm việc mà không được nghỉ thì đuối lắm chị 
Q: Bạn cảm thấy thế nào khi bạn là người luôn bị chậm nhịp, mọi chuyện đã xong rồi nhưng vẫn chưa hiểu ra được ? 

Berries    248
10 phút trước, Dao501 đã nói:

A: không thấy chán nhưng thấy mệt chị à, cả tuần làm việc mà không được nghỉ thì đuối lắm chị 
Q: Bạn cảm thấy thế nào khi bạn là người luôn bị chậm nhịp, mọi chuyện đã xong rồi nhưng vẫn chưa hiểu ra được ? 

Binh` thuong ( boi zi` minh` la` ng  ko thong minh ma`  ) :bug:

Bạn cảm thấy thế nào khi ng ta doi xu ko tot voi ban ?:Whistle:

wolf_hunter    12
20 giờ trước, divangcuoctinh2 đã nói:

Binh` thuong ( boi zi` minh` la` ng  ko thong minh ma`  ) :bug:

Bạn cảm thấy thế nào khi ng ta doi xu ko tot voi ban ?:Whistle:

A: Thấy cần phải nhìn nhận. Vì cuộc đời đâu phải ai cũng tốt với mình đâu.

Q: bạn cảm thấy thế nào khi giờ tan làm bạn vội vàng từ cơ quan về nhà và bạn nhận ra là mình làm rơi bộ đồng phục ở đâu và từ khi nào không hay. 

chutzpah    677
On 12/8/2020 at 10:27 PM, wolf_hunter said:

Q: bạn cảm thấy thế nào khi giờ tan làm bạn vội vàng từ cơ quan về nhà và bạn nhận ra là mình làm rơi bộ đồng phục ở đâu và từ khi nào không hay. 

A: nổi cáu :))))

Q: bạn cảm thấy thế nào khi một người chẳng thèm tạo connect với những người xung quanh, kiểu có cũng được không có cũng chẳng sao? 😞

Dao501    29
12 giờ trước, chutzpah đã nói:

A: nổi cáu :))))

Q: bạn cảm thấy thế nào khi một người chẳng thèm tạo connect với những người xung quanh, kiểu có cũng được không có cũng chẳng sao? 😞

A: Bình thường chị ơi
Q: Bạn cảm thấy như thế nào khi làm việc quần quật cả năm nhưng chả dư đồng nào ? 

chutzpah    677

A:  omfg-i-cant-believe-it.jpg

Q: bạn cảm thấy thế nào khi bạn chỉ thích trời âm u, tối tối? =)))))

• Haha 1

Dao501    29
Vào 12/14/2020 vào 18:34 , chutzpah đã nói:

A:  omfg-i-cant-believe-it.jpg

Q: bạn cảm thấy thế nào khi bạn chỉ thích trời âm u, tối tối? =)))))

A: Nắng nhiều quá làm gì chị ơi, em ghét nắng lắm luôn á, đặc biệt là nắng Sài Gòn, trời tối tối âm u nhiều mây, thêm gió thôi mạnh mạnh xíu, ta nói nó mát lạnh, thích cực kỳ chi ơi :lol: 
Q: Bạn cảm thấy thế nào khi người nào bảo trông mặt bạn quen lắm nhưng trước giờ bạn chưa từng gặp họ ?

• Haha 1

rain.on.me    1,177
Posted (edited)
On 12/16/2020 at 9:59 AM, Dao501 said:

Q: Bạn cảm thấy thế nào khi người nào bảo trông mặt bạn quen lắm nhưng trước giờ bạn chưa từng gặp họ ?

A: Nếu người nói đúng là gu của mình thì sẽ chộp ngay cơ hội: “Yeah, chúng ta đã bên nhau từ nhiều kiếp rồi mà & kiếp này chúng ta lại tìm thấy nhau nè!”. Ngược lại thì sẽ tỉnh bơ: “ Không nhé, mặt tôi vẫn luôn ở đây, ở giữa 2 tai tôi” (chôm từ sách! 😝)

Q: Bạn cảm thấy thế nào khi người bạn thích lơ bạn?

Edited by rain.on.me

Espressoo    25
25 phút trước, rain.on.me đã nói:

A: Nếu người nói đúng là gu của mình thì sẽ chộp ngay cơ hội: “Yeah, chúng ta đã bên nhau từ nhiều kiếp rồi mà & kiếp này chúng ta lại tìm thấy nhau nè!”. Ngược lại thì sẽ tỉnh bơ: “ Không nhé, mặt tôi vẫn luôn ở đây, ở giữa 2 tai tôi” (chôm từ sách! 😝)

Q: Bạn cảm thấy thế nào khi người bạn thích lơ bạn?

A: Thấy bình thường, mới thích thôi thì sẽ không thích nữa :))))

Q: Bạn cảm thấy thế nào khi đã định dậy sớm vào ngày nghỉ mà mở mắt ra đã trưa rồi :( 

bungmo    395

Đáp: cảm thấy phẻ vì được ngủ ngon

Hỏi: bạn cảm thấy như thế nào khi chat trong chatbox luôn bị người khác xỏ xiên?

WinterLove    3,042

A: Cảm thấy nên tìm cái khác làm mình vui vẻ hơn mà chơi. 

B: Bạn cảm thấy như thế nào khi mỗi ngày cứ tà tà trôi đi

bungmo    395

Đáp: cảm thấy bình yên và sống cho tốt hơn vì may mắn là không có bị sống gió cuộc đời vùi dập

Hỏi: bạn cảm thấy như thế nào khi phát hiện ra một ai đó cười nói thân thiện với bạn nhưng trong lòng lại ghét bạn cay đắng và luôn nói xấu bạn với người khác?

HiNhien    319

A: Thấy tội

Q: Khi 1 người khác làm việc không đúng ý bạn, khiến bạn tức giận đến nỗi bạn nói người đó ngu. Bạn cảm thấy thế nào sau khi bạn nói điều đó?

summerstorm    2

Đáp: Cảm thấy cực kì lo lắng, suy nghĩ và sợ rằng mình đã gây ra một điều rất khủng khiếp.

Hỏi: bạn cảm thấy thế nào khi bạn ôm người ấy nhưng người ấy k có phản ứng gì và nếu bạn hỏi về điều ấy thì họ nghĩ bạn đang quá nhạy cảm?