Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
Tokyo2021

Bạn thích thân hình như thế nào của phụ nữ

Bạn thích thân hình của phụ nữ như thế nào  

8 members have voted

1. 1. Bạn thích thân hình của phụ nữ như thế nào

• Đẫy đà, da ngâm đen,cao
      0
    • Đẫy đà, da ngâm đen,thấp
      0
    • Mình hạc xương mai, da trắng hồng, cao
    • Mình hạc xương mai, da trắng hồng, thấp

Recommended Posts

Tokyo2021    18

LeslieC    3

:) thực ra xu hướng thì có vẻ ai cũng thích những thân hình đẹp (in general), nên sau cùng thì mình nhận ra mình chẳng thích cái loại thân hình nào cả. Quan trọng cái người mình thích là người như thế nào, có thú vị không, có chiều sâu không, có gì đó bên trong không, chứ nếu cứ bám vào bên ngoài thì có vẻ không ổn. Trước mình cũng đặt ra nhiều tiêu chuẩn ghê lắm, mà giờ thì nhận ra bên ngoài và bên trong đôi khi không có matching ~ nên thôi mình không vote, chỉ chia sẻ nhiều lời mấy câu thôi! 

• Like 3

Peanut2021    264
On 4/2/2021 at 9:26 PM, LeslieC said:

:) thực ra xu hướng thì có vẻ ai cũng thích những thân hình đẹp (in general), nên sau cùng thì mình nhận ra mình chẳng thích cái loại thân hình nào cả. Quan trọng cái người mình thích là người như thế nào, có thú vị không, có chiều sâu không, có gì đó bên trong không, chứ nếu cứ bám vào bên ngoài thì có vẻ không ổn. Trước mình cũng đặt ra nhiều tiêu chuẩn ghê lắm, mà giờ thì nhận ra bên ngoài và bên trong đôi khi không có matching ~ nên thôi mình không vote, chỉ chia sẻ nhiều lời mấy câu thôi! 

Mình thích suy nghĩ của bạn.

lovehurts09    28

Mình có thời gian quen được 1 người nhỏ tuổi, bề ngoài đúng như ý mình. Cao, răng đều, trắng, xinh, thông minh.. sau 7-8 năm chiều chuộng thấy đẹp bề ngoài k dành riêng cho mình và đến bây giờ mình k ham, ngán lên đến cổ. Chỉ có nét đẹp tâm hồn mới đi lâu dài..

• Like 1
  • Haha 1

NganNguyen    46
On 2021-04-01 at 5:45 AM, Tokyo2021 said:

Dĩ nhiên là bốc lửa, đồng hồ cát, 3 vòng sexy, da trắng ...người mà càng mặc ít vải càng đẹp rồi cưng 🥰🥰🥰

(riêng mình thích ai ốm hơn mình )

ps: ủa đâu ai hỏi : bạn thích tâm hồn thế nào đâu mọi ng hả 😆😆.. ah hihi

Peanut2021    264
7 minutes ago, NganNguyen said:

Dĩ nhiên là bốc lửa, đồng hồ cát, 3 vòng sexy, da trắng ...người mà càng mặc ít vải càng đẹp rồi cưng 🥰🥰🥰

Very interesting!

You made a very strong point, i agree.  
Yet, it doesn’t mean we can’t broaden the topic in many different latitudes. 

It’s just a perception, i think.😀

• Haha 1

Tokyo2021    18
27 minutes ago, NganNguyen said:

Haha sao chị giống em vậy.

Nhưng giờ em thích mối qh kiểu chị chị-em em thấy có vẻ bền hơn là về chú tâm Body..Haha

• Haha 1

NganNguyen    46
21 hours ago, Peanut2021 said:

Very interesting!

You made a very strong point, i agree.  
Yet, it doesn’t mean we can’t broaden the topic in many different latitudes. 

It’s just a perception, i think.😀

Totally agree with chị @Peanut2021, (just kidding)  🥰

Peanut2021    264
Posted (edited)

Đang ngồi làm, mình nghĩ tới những người phụ nữ từng làm mình  si mê, đa số có chiều cao trung bình, ko mập ko ốm, nước da ngăm. . . . Hàm răng. . . . Cái này quan trọng nha. Nhất định phải là hàm răng sạch sẽ 😎. Và nhất là đôi mắt phải thật dịu dàng, chứ đừng có dữ tợn hung ác. Mái tóc dài hay ngắn đều đẹp. Ngực thì phải có, cũng chẳng cần phải quá sexy. . . . Có lẽ  mình ko có máu dê chăng 😀

Edited by Peanut2021
  • Haha 2

chutzpah    677
2 hours ago, Peanut2021 said:

Hàm răng. . . . Cái này quan trọng nha. Nhất định phải là hàm răng sạch sẽ 😎.

Em cũng hay để ý hàm răng.

Mà em bị ám ảnh bởi mảng bám răng, nên ngày 3 bữa đánh răng :)))). 

• Like 1

Peanut2021    264
1 minute ago, chutzpah said:

Em cũng hay để ý hàm răng.

Mà em bị ám ảnh bởi mảng bám răng, nên ngày 3 bữa đánh răng :)))). 

Đúng rồi bạn. Nhìn vào là muốn kiss òi 💋 

• Haha 2

Khongtuoc    95
7 phút trước, Peanut2021 đã nói:

Đúng rồi bạn. Nhìn vào là muốn kiss òi 💋 

Riêng em, thì kiss là cả 2 phải đánh răng trước khi kiss, cũng dị ứng mùi thức ăn ^^

• Like 1

Peanut2021    264
2 minutes ago, Khongtuoc said:

Riêng em, thì kiss là cả 2 phải đánh răng trước khi kiss, cũng dị ứng mùi thức ăn ^^

Yes!!!! 

Tỏi, nước mắm, các loại mắm là "quên đi tám" nhen :biggrin:

• Haha 2

Peanut2021    264

Mình nghĩ cho dù ai đó trong chúng ta ko biết "làm gì" bên nhau thì kiss là điều ai cũng làm được và ai cũng enjoy. Cả 2 cùng enjoy. Nên nó extremely quan trọng.  

• Like 1
  • Haha 1

Tokyo2021    18

Em cũng thích phụ nữ sạch sẽ và biết chăm sóc bản thân, và quan tâm, chăm sóc người khác, để ý chi tiết, tỉ mỹ

Đừng quá địu đàng, thông minh là ok.

Vòng 3 và vòng 1 to cũng là ok

Haha

rain.on.me    1,177
Posted (edited)

Phụ nữ thì đúng là rất cần sạch sẽ & biết chăm sóc bản thân. Mấy chị em mà đòi hỏi nhiều quá thì cũng nên nhìn lại mình coi có được vậy không mới đòi nha! 😜

Riêng mình thì hơi bị “ám ảnh” bởi vòng 3, ko cần to (to quá cũng đáng sợ!), chỉ cần tròn & đầy đặn là đẹp 😅

Vòng 1 cũng quan trọng, đừng khiêm tốn quá, ít ra cũng căng đầy, “vừa tay” thì mới có cái để “phá” 😝

Nhưng quan trọng nhất theo mình thì vẫn là “vòng não” nha, gì chứ thông minh pha chút hài hước thì dễ chết đứ đừ 😂

P.S: Mà vòng 1 & vòng 3, nếu lỡ tự nhiên đã thiếu thì có những bài tập để tăng kích thước, chỉ cần tập kiên trì là sẽ được như ý. Cố lên chị em, vì một tương lai “vòng  nào cũng chuẩn”! 😉

Edited by rain.on.me
  • Like 1
  • Haha 3

tieubach    122

Chị có xấu hay điên thì chị vẫn mãi là chị của em.

Junior    559
On 5/5/2021 at 3:42 AM, Peanut2021 said:

Đang ngồi làm, mình nghĩ tới những người phụ nữ từng làm mình  si mê, đa số có chiều cao trung bình, ko mập ko ốm, nước da ngăm. . . . Hàm răng. . . . Cái này quan trọng nha. Nhất định phải là hàm răng sạch sẽ 😎. Và nhất là đôi mắt phải thật dịu dàng, chứ đừng có dữ tợn hung ác. Mái tóc dài hay ngắn đều đẹp. Ngực thì phải có, cũng chẳng cần phải quá sexy. . . . Có lẽ  mình ko có máu dê chăng 😀

Đang lướt qua tự nhiên thấy bài viết của bạn nên có đôi chút phân vân... giờ đang mùa Covid nên ai cũng mang khẩu trang. Chắc khó coi được răng 

• Haha 1

Peanut2021    264
50 minutes ago, Junior said:

Đang lướt qua tự nhiên thấy bài viết của bạn nên có đôi chút phân vân... giờ đang mùa Covid nên ai cũng mang khẩu trang. Chắc khó coi được răng 

Mà thiệt, ở VN dù không có Covid thì người nào ra đường cũng là ninja hết.  Mặt mũi còn không thấy, đừng nói tới răng cỏ. Hên xui đi nhen. 😀

Vào 20/4/2021 vào 08:14 , lovehurts09 đã nói:

Mình có thời gian quen được 1 người nhỏ tuổi, bề ngoài đúng như ý mình. Cao, răng đều, trắng, xinh, thông minh.. sau 7-8 năm chiều chuộng thấy đẹp bề ngoài k dành riêng cho mình và đến bây giờ mình k ham, ngán lên đến cổ. Chỉ có nét đẹp tâm hồn mới đi lâu dài..

Ờ 🙄🙄🙄