Jump to content

Asian Labrys Messages

Announcement

Gửi thành viên, 

Để giảm bớt dung lượng dữ liệu của AL,  diễn đàn vừa xóa tất cả những nick chưa từng đăng nhập, chưa từng đăng bài hoặc đã 6 năm không hoạt động. 

Nếu nick của bạn vô tình bị xóa trong lần sàn lọc này, mong bạn thông cảm đăng ký lại nick mới. 

Thân ái.

• Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
lunahua

Hạnh Phúc Buồn

Recommended Posts

lunahua    9

Cứ mỗi giờ trôi qua trong im lặng là mỗi khắc lòng thắt lại...

hạnh phúc rốt cuộc là gì nhỉ? và niềm đau trong niềm vui nhìn người mình thương được sống hạnh phúc hay là phải biết buông tay để cho người ta khỏi bận lòng...thà cứ im lặng như sỏi đá...còn hơn đi bên nhau mà chẳng là gì của nhau...dù là 1 đoạn đường nhỏ...

lovehurts09    27
Posted (edited)

Im lặng là vàng, để mọi thứ tự nhiên, muốn khóc thì khóc- để mọi chuyện chạy trong đầu rồi cũng qua.. mình từng trải qua cảm xúc này và từng thương 1 chị hơn 12t nên giờ mạnh dạng nói như thế này. Khi cảm xúc này qua, @lunahua sẽ thấy bình thường, tất cả do mình mong cầu khi k được đạt thì mình đau khổ. 

Edited by lovehurts09
  • Like 3

lovehurts09    27
34 minutes ago, Peanut2021 said:

Chị muốn uống với Lunahua 1 chai đêm nay.

Cheers!

Ủa sao k cho em uống chung vậy? Sao kì thị em vậy 😂 em giỡn 🤣

• Haha 1

Peanut2021    186

Em thì chị xay cho 1 ly sinh tố Peanut Banana Protein nha :)
Chị bắt chước công thức của Jamba Juice, nhưng làm tại nhà thì ngon hơn nhiều. Giúp em đẹp da, tăng cường năng lực luôn :) :) :)

• Haha 2

lovehurts09    27
15 minutes ago, Peanut2021 said:

Em thì chị xay cho 1 ly sinh tố Peanut Banana Protein nha :)
Chị bắt chước công thức của Jamba Juice, nhưng làm tại nhà thì ngon hơn nhiều. Giúp em đẹp da, tăng cường năng lực luôn :) :) :)

em cám ơn chị lắm, nghe thôi là ấm lòng rồi. Bình thường em uống nước ấm hoặc nước gừng, có khi nấu bông cúc, atiso.. em k có uống rượu bia 1 thời gian rồi. 

chị @Peanut2021 và @lunahua uống gì nè? Em phục vụ nhé!?

Peanut2021    186

Nghe sơ qua thì chị thấy em đang đi đúng đường rồi.  Tập Yoga, thiền, ăn uống healthy, lo tài chánh.

Phải là vậy. Nên là vậy.  Chúc mừng em.  Ráng giữ vậy hoài nha em.

Chị thì thứ gì chị cũng thích :)

lovehurts09    27
8 minutes ago, Peanut2021 said:

Nghe sơ qua thì chị thấy em đang đi đúng đường rồi.  Tập Yoga, thiền, ăn uống healthy, lo tài chánh.

Phải là vậy. Nên là vậy.  Chúc mừng em.  Ráng giữ vậy hoài nha em.

Chị thì thứ gì chị cũng thích :)

Sau khi lên bờ xuống ruộng, em lạc quan mỗi lúc mỗi chút. Bởi em mong @lunahua hãy mạnh mẽ lên, quyết định sáng suốt. Cuộc sống này, còn nhiều thứ để học và để mình tận hưởng lắm.

• Like 1

Peanut2021    186
Just now, lovehurts09 said:

Sau khi lên bờ xuống ruộng, em lạc quan mỗi lúc mỗi chút. Bởi em mong @lunahua hãy mạnh mẽ lên, quyết định sáng suốt. Cuộc sống này, còn nhiều thứ để học và để mình tận hưởng lắm.

Chính xác!
Đó cũng là lý do chị đã lên tiếng nhiều ở diễn đàn này.
Đời sống còn nhiều thứ thú vị. Không tội tình gì đâm đầu vào những chuyện phiền toái.

lovehurts09    27
10 minutes ago, Peanut2021 said:

Chính xác!
Đó cũng là lý do chị đã lên tiếng nhiều ở diễn đàn này.
Đời sống còn nhiều thứ thú vị. Không tội tình gì đâm đầu vào những chuyện phiền toái.

Chị em mình đàn ông quá, mọi người né hết bây giờ 😂🤣

Peanut2021    186

Ủa, sao là đàn ông, sao là đàn bà vậy em?
Chắc chị phải ráng tập nữ tánh 1 chút lại hén  :)

lunahua    9
5 hours ago, Peanut2021 said:

Chị muốn uống với Lunahua 1 chai đêm nay.

Cheers!

Cheers Chị ^^, qua seattle ún vs e đi

lunahua    9
3 hours ago, Peanut2021 said:

Ủa, sao là đàn ông, sao là đàn bà vậy em?
Chắc chị phải ráng tập nữ tánh 1 chút lại hén  :)

Tập nữ tánh lại nha Chị ^^

lunahua    9
4 hours ago, lovehurts09 said:

Cái đó Luna chắc hơi khó làm được, kkk yoga thiền là ko thể rồi , hehee

lunahua    9

Sau khi im lặng gần 6 tiếng đồng hồ thì trên đường đi làm về thì cô ấy gọi cho em...em lại nhanh nhảu bắt máy...chỉ có điều ko còn háo hức như xưa vì lòng còn buồn tênh...Nói vu vơ vài câu thì cô ấy bận nên hẹn sẽ gọi lại nói chuyện sau. Sau 3 tiếng thì tự động nhắn e là báo là mới vừa tới nhà, hỏi e ăn gì chưa, và đang làm gì...

Tự dưng lại ko bik mình sẽ lại buồn ko...

lunahua    9
4 hours ago, lovehurts09 said:

em cám ơn chị lắm, nghe thôi là ấm lòng rồi. Bình thường em uống nước ấm hoặc nước gừng, có khi nấu bông cúc, atiso.. em k có uống rượu bia 1 thời gian rồi. 

chị @Peanut2021 và @lunahua uống gì nè? Em phục vụ nhé!?

Bông cúc atiso đều được nha Lovehurts09 :)

Peanut2021    186

Tap nu tanh la tap lam sao vay em?

Nhac toi nu tanh, minh so may co femme lam. Chi hop soft butch thoi.

Khi quen voi “bi” hay femme, co bua minh muon khoe cai ao dam moi mua hay chai nuoc hoa minh thich, may co nang cung dem 1 dong thu ra khoe. Noi chung cu nhu la 2 ba dang ganh ty voi nhau, chu ko phai 2 nguoi yeu nhau.

Con khi khoe hang shopping voi SB, it ra cung nghe duoc tieng khen “Ua, cai ao nay hop voi you do.”

😀

lunahua    9
On 4/21/2021 at 8:07 AM, Peanut2021 said:

Tap nu tanh la tap lam sao vay em?

Nhac toi nu tanh, minh so may co femme lam. Chi hop soft butch thoi.

Khi quen voi “bi” hay femme, co bua minh muon khoe cai ao dam moi mua hay chai nuoc hoa minh thich, may co nang cung dem 1 dong thu ra khoe. Noi chung cu nhu la 2 ba dang ganh ty voi nhau, chu ko phai 2 nguoi yeu nhau.

Con khi khoe hang shopping voi SB, it ra cung nghe duoc tieng khen “Ua, cai ao nay hop voi you do.”

😀

em soft butch đúng nghĩa :)) 

lunahua    9

hnay ngày âm u, chẳng buồn chẳng vui, tâm trạng cứ ko có gì để vui... ko biết tại sao nữa...

Peanut2021    186

Nhìn vô kiếng, thấy mình xinh đẹp quá. Cười 1 cái. Rồi trùm mền ngủ là sướng nhất :biggrin:

Peanut2021    186
Posted (edited)
44 minutes ago, lunahua said:

em soft butch đúng nghĩa :)) 

Mấy ex của chị đều là SB (ops!! có 1 cô là SB nặng.  Cô bạn thân là straight girly girl). Chị cũng SB. :) 

Edited by Peanut2021

lunahua    9
2 hours ago, Peanut2021 said:

Mấy ex của chị đều là SB (ops!! có 1 cô là SB nặng.  Cô bạn thân là straight girly girl). Chị cũng SB. :) 

SB vừa là nhẹ nhàng nhất rồi, hehe Chị 7x hả Chị Peanut? 

lunahua    9

Một ngày như mọi ngày, cứ luôn chờ tin nhắn người ta nhắn cho mình...đôi khi ngta thà reply ở group trước chứ đọc của mình xong rồi ko reply...khi nào xong bên group thì ngta mới nhớ tới mình... 

Rốt cuộc lúc nóng lúc lạnh...chắc mình sẽ bệnh sớm thôi...

Thì ra mình cũng biết buồn, biết lòng tự tôn cũng có nhiều chứ... mà sao mình lại đem đánh cược vào 1 chỗ???

Peanut2021    186
8 minutes ago, lunahua said:

Bữa chị trả lời Tokyo rồi đó. Chị chắc bằng tuổi mẹ của bạn Tokyo :)  Hết hỏi luôn rồi nhen  :cigar:

Peanut2021    186
14 minutes ago, lunahua said:

Cô bạn nhỏ vừa bỏ đi của chị là SB nhẹ. Dung hòa nữ tính và nam tính 1 cách hoàn hảo.  Quần đùi áo lá cũng dễ thương, áo đầm áo dài gì cũng dễ thương hết.  Không trang điểm make up gì hết vẫn xem được. Tiếc là không thương dễ. :)