Jump to content

Asian Labrys Messages

Announcement

Gửi thành viên, 

Để giảm bớt dung lượng dữ liệu của AL,  diễn đàn vừa xóa tất cả những nick chưa từng đăng nhập, chưa từng đăng bài hoặc đã 6 năm không hoạt động. 

Nếu nick của bạn vô tình bị xóa trong lần sàn lọc này, mong bạn thông cảm đăng ký lại nick mới. 

Thân ái.

• Chatbox

You don't have permission to chat.
    Load More

Tình - Hận Hay Yêu

Jas
    By Jas,
    xx9nho_10thuongxx: 4 you, I'll harvest all the stars in the sky. 4 you, i'll climb the steepest mountain. 4 you, i'll dive into the deepest sea. 4 you, i'll die an eternal death...JUST 4 U Jas: Vì em, tôi sẽ hái tất cả vì sao trên trời. Vì em, tôi sẽ trèo lên ngọn núi chênh vênh. Vì em, tôi sẽ vượt biển khơi trùng trùng. Vì em, tôi chịu nhận lấy một cái chết bất diệt...Chỉ vì em Jas: Em không mong đoạt được sao trên trời. Em không mong thế giới dập dưới chân em. Em khong mong hoa nở khi em cười. Em chỉ mong người bên em mãi mãi, một trái tim nóng bỏng và một vòng tay ấm áp xx9nho_10thuongxx: Nếu biết trước hợp rồi phải biệt ly. Ngày xưa gặp gỡ làm gì? 1 lần trót yêu là trăm ngàn khổ đau. 1 lần dở dang là trọn kiếp hận sầu Jas: Nếu mình hỏi tại sao thì nên hỏi sao mình sanh ra đời. Mang số kiếp con người là phải chịu đọa đầy của tình yêu. Gặp nhau là duyên phận sao chấp nhất được bên nhau bao lâu? Đã được từng yêu qua là đã hưởng được hạnh phúc trên đời. Thì nên cười, đừng sầu vì đã được hưởng hương vị tình yêu

Ta say

SauRieng
    By SauRieng,
    Ta sayHaha haha hahaTa đang saySao người cười taTa điên Haha haha hahaTa đang điênSao người nhìn taĐi điThôi đi điThôi đừng nhìnGiọt lệ nào mà chẳng hoen miTa quênTa muốn quênTa cố quênCuộc tình nào mà chẳng đắng cay

Viết bậy mà thôi

Jas
    By Jas,
    Không cảm hứng thì làm sao đối? Ðối không đề nói sao buông trôi? Như là tôi chạy vào viết bậy Buồn quá nên đề vài câu thôi Thơ không ý nghĩa không u sầu Không đen tối cũng không đặm màu Nó thẳng băng như miếng dán ép Như chủ nó bằng phẳng trước sau

Ghét

Jas
    By Jas,
    Hãy ghét chút nữa đi em Con gái ghét nghĩa là thuơng vô bờ Tình yêu thật như bài thơ Vòng quanh mấy khúc thay lời yêu nhau

Portal by DevFuse · Based on IP.Board Portal by IPS